Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini CCM hawafukuzi mara moja makada wao 'mizigo' - wanangoja hadi wawaumbue?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Apr 17, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa mimi siyo mfuasi wa CCM lakini nauliza tu: Kwa nini vigogo au makada wa CCM wanaoonekana wakorofi hawafukuzwi mara moja kutoa chamani -- wanasubiri hadi waumbuliwe kwa wenyewe kuamua kuhama? Kwa nini wakisha kihama chama hicho ndiyo viongozi wa CCM wanakuja na kauli za "alikuwa mzigo tu, alishapewa karipio lakini hasikii, mkorofi etc etc"?

    Natoa mfano: Leo hii Mr 6 akiamua kuhama CCM na kuingia CDM (highly improbable, but quite possible) akina Mukama watakuja na kauli kama hizo ilizozitaja. Kwa nini CCM hawataki kuwa-preempt 'wakorofi wao?
     
  2. Ngararimu

    Ngararimu Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    NDEVU sii mzigo unaishi nchi gani? CCM ni mzoga ulionona unamiliki rasilimali nyingi za watanzania hivyo kila unayemwona CCM ni mla mizoga kama fisi, makunguru, mwewe, tai, mbeha,na wengine idadi ni ndefu. Wote wapo CCM kwa maslahi yao tuu siyo ya chama chenyewe wala taifa na hao unaowaona wanaondoka ni kwamba urefu wa kamba yao kwenye kula mzoga imefika mwisho. unasahau kuwa mr 6 na wenzake walianzisha chama ccj na walipoona matarajio yao hayakufanikiwa wakaendelea kubaki? wewe subiri tuu mwaka huu 2012 na 2013 utashuhudia maajabu ya musa kwa sababu mzoga wenyewe utakuwa umebaki mifupa mitupu utaona jinsi watakavyokimbilia kwenye vyama vyenye mvuto mkubwa na dalili za kuchukua dola 2015. tafakari halafu chukua hatua
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo kubwa ni kwamba viongozi wote wakuu wa ccm wana ugonjwa wa "UPUNGUFU wa MAAMUZI MAGUMU MWILINI". Hivyo usitegemee wanaweza kuchukua hatua yoyote kwa wale wanaowatuhumu kuwa ni mzigo kwa chama chao.
     
  4. M

    Mcjoe Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hali ya ccm kwa sasa ni kama ya mgonjwa fulani aliyekuwa ICU na katika hali ya kuchanganyikiwa akawaambia jamaa zake sasa naona hali yangu inaimarika naomba mkaninunulie buti na kombati nataka kwenda jeshini.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kiongozi gani msafi wa kumfukuza mwenzie ndani ya CCM?
    Kila mmoja anaogopa 'mwaga mboga, nimwage ugali'
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    hakuna wa kummnyooshea kidole mwenzake, wote mafisadi
     
  7. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tumeshaambiwa ccm ni gari lenye pancha kibao,abiria asiye na nauli ya kupanda gari lingine atasubiri pancha izibwe na kisha kupanda hilo gari hata haangalii muda.LAKINI ABIRIA MWEREVU ATAPANDA GARI LENYE PANCHA AKIWA NA AKIBA YA NAULI ILI PANCHA IKITOKEA ATAPANDA GARI LINGINE NA KUENDELEA NA SAFARI KWA KUZINGATIA MUDA.TIME IS MONEY.
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kila siku mi huwa nasema kwamba hichi chama cha Majambazi CCM kinahitaji sala ya toba ya kweli na maombi kwani ni waongo kupita maelezo kwani jana walisema milya alikuwa mzigo kwa chama. Du..............
     
  9. s

    sangija Senior Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani ataanza kumnyooshea kidole mwenzie wakati wote ni waovu?? sioni alie salama kati yao na ndo maana wanaogopana kiasi hicho!
     
Loading...