Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Nini "Bondia" Aliyevua Gloves Alaumiwe?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Buchanan, Sep 29, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    JK alidai kuwa TAKRIMA haiwezi kwisha! Msemaji wake wa kujitolea Tendwa akaja kudai baadaye kwamba eti Rais wetu "alikuwa anatania!!" Vile vile alisema hajui kwa nini nchi yetu ni maskini! Kwa maana hiyo JK wetu hajui kwamba ufisadi unaleta umaskini!

    Rais wa Marekani, Obama aliwahi kusema anashangaa Tanzania tunapewa misaada ya kifedha kisha tunawarudishia fedha hizo na kwenda kuzi-deposit tena Marekani!

    Anyway, pointi yangu ni kwamba "bondia" wetu, JK, ameshavua "gloves," hataki tena kupigana, ya nini tena kumlazimisha kurudi "ulingoni" Okt 31? Kwa nini tusimweke "bondia" aliye tayari kwa kauli na vitendo kupigana? Hakuna haja ya kuendelea kumlaumu JK, maana amejiweka wazi kwamba hawezi kazi, tusimlazimishe!
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikwete hakuwa anatani.
    Kikwete ni mkumbatia rushwa
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa!

    [​IMG]
    Mgombea Urais chama cha CCM,Mh Jakaya Kikwete(kushoto) akifurahi jambo na Frederick Mwakalebela Iringa.
     
Loading...