Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini bendera ya Chama inapepea ikulu au ofisi za serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Natalia, Aug 30, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ikulu ni ya Watanzania wore na majengo ya serikali.nchi nyingi hawana hata bendera wala uniform .
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Natalia wewe nenda jukwaa lako la mapenzi, huku hukuwezi...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Natalia,kuhusu ikulu usije ukawa unachanganya bendera ya rais na ya CCM,upande wa ofisi za serikali ndio kwanza ninasikia kwako.
     
  4. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh we mtu wewe, Pale Ikulu kuna bendera Mbili kuu ambazo hupeperushwa,
    1.Kuna Bendera ya Rais
    2.Bendera ya Taifa
    Nadhani wewe waidhania Bendera ya Rais kuwa ni Bendera ya CCM.
    Utofauti wa Bendera ya Rais na Bendera ya CCM ni kwamba;
    ~Bendera ya Rais ina nembo ya Taifa.
    ~Bendera ya CCM ina picha ya Jembe na Nyundo.

    Nadhani utakuwa umeelewa, kama nami nimepotoka pahala flani naomba mnisahihishe.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Natalia leo umetoa unyumba?
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umepata majibu sahihi, nadhani umeelewa tofauti ya hizo bendera.
     
Loading...