Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini bendera ya ccm inapepea ikulu na hata kwenye mawizara na hata mapazia ya ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Natalia, Sep 10, 2011.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwa nini isiwe bendera ya taifa . Raisi na ofisi yake ni ya watanzania wote sio ccm tu.kwa nini inakuwa hivyo ni katiba zu ?
     
Loading...