Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini bei Tofauti!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ngoshwe, Apr 28, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    expensive-russian-girls.jpg
     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni biashara gani hiyo???
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni mabinti wa kazi za ndani mzee kule kwa ndugu zetu wa Uchi na !.Kama mabinti wote ni sawa, kwa ninn bei iwe tofauti?
     
  4. m

    masho Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmh! hiii kali, nyc day all
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    网站拒绝提供服
    Tanzania Girl: FREE
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inatofautiana kutokana na quality, perfomance na trust!
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Apr 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kudadadeki Ngoshwe kazini, labda viwango vya joto vinadetermine kiwango cha utamu hivyo inawezesha descrimination of price.
     
  8. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii ni kali wakuu !!! kama ni mahouse girl kweli duuuuu !!! sasa kwani hizo kazi za ndani zina viwango vya nchi na nchi au ni kuangalia vyeti !!! anyway sijui nianzie wapi !!! acha nicheke tu..... Eheeeeeeeeee !!!
     
  9. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hao si wafanyakazi wa ndani, hizo ni bei za dangulo, hapo ukitaka raha zaidi lipi hizo 500 ukapate ya ki-rusi!
     
  10. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Bei ya Warusi ni kubwa kwa sababu wana joto zaidi-Prove it
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Ngoshwe soko huria
     
Loading...