Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini Barca wameanzia ugenini ktk mechi zote za mtoano msimu huu?

Discussion in 'Sports' started by Gang Chomba, Apr 17, 2012.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    tunafahamu kuwa timu itakayoshika nafasi ya kwanza ktk hatua ya Makundi ya UEFA champions league basi tunapoingia ktk raundi ya pili anatakiwa aanzie ugenini kisha anakuja kumalizia nyumbani.

    Sasa je kigezo gani alichonacho Barca kilichompa upendeleo wa kuanzia ugenini ktk mechi ya robo fainali dhidi ya AC Milan na kisha kesho watakuwa London kwa Chelsea kuanza mechi ya kwanza ya nusu fainali kisha mechi ya pili itakwenda kupigwa Nou Camp.

    So kama kuna anayeelewa anidokeze kabla sijafunga safari mpaka Uswis yalipo makao makuu ya shirikisho hilo la Soka barani Ulaya.
     
  2. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani ni kwa sababu barca ni mabingwa watetezi...kwahiyo wanaazia kucheza ugenini ili kuzipendelea timu nyingine kwa sababu ukianzia kwenye kiwanja cha nyumbani unakuwa na ka advantage kidogo ka ushindi...ila kwa barca haijalishi umeanzia nyumbani kwako au nou camp...ni kuchezea kichapo tu...!
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mwambie huyo.
     
  4. T

    Tyikss New Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    mfumo wa Fifa ni Kuwa ile timu yenye rank ya Juu.. Ndio inayoanzia ugenini duniani kote hata ukiangalia mechi za CAF.. Mfano simba ilipokuwa inacheza na kiovu ilianzia Rwanda kwasababu Simba Iko Juu ya Kiovu.. Au Beyern walivokuwa wanacheza na Marseile.. Utaratibu uko hivo kaka ranking ndo inaamua
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada amezungumzia UEFA.
    Hayo mambo ya CAF na FIFA yako nje ya Mada.
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mkuu naona bado una machungu ni kichapo barca walichowapa milan!

    by ze the way, gaucho anaendeleaje ni kile kitambi chake huko brazil?
     
  7. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    morinyo anaomba aishie hapo maana mbele ni aibu kubwa kwake
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hivi unajuwa Companero kuna posti zako nyingine huwa unachuma dhambi dhahiri shahiri...
    Dinho ni mbarikiwa
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Dah jana mechi sikuidekea, hali ilikuwa mbaya mnyama alinikamata kiasi kwamba nimeshinda kitandani tu...
     
  10. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,195
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    chelsea naye leo anaua
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Barca hata mkitaka mechi zote mbili icheze ugenini wala siyo dawa, wale ni mziki mwingine ni next level.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Seconded!
     
  13. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wambie!
     
  15. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    .. bila kusahau kichapo cha Toto walichowapa Yanga !!
     
  16. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Saa 6 uwe hapa wakati mechi imeshaisha alafu uyasome maneno yako
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    barca wataendelea kushinda mpaka pal uongozi wakina platini utakapo koma..
     
  18. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wadau naona wote mmechangia ila sijaona aliyetoa jibu sahihi katika hii hoja...Ni hivi miaka ya nyuma walikuwa wanachagua kwa kuzingatia matokeo yaliyotangulia katika hatua iliyopita.timu iliyofanya vizuri zaidi inapewa advantage ya kuanza ugenini..kwa mfano Chelsea walimfunga Benfica 1-0 ugenini na 2-1 nyumbani (agg 3-1) wakati Barca walidraw milan na kumfunga 3-1 AC Milan nyumbani..kwa sababu Chelsea walikuwa na aggregate sawa na Barca kwa hii old rule wangepewa advantage ya kuanzia away kwa sababu wana better away result,kwa kumfunga Benfica nyumbani kwake LAKINI old rule hii haitumiki kwa sasa badala yake wakati wanafanya draw ya hatua zote hadi fainali,sio tu draw ya nani anacheza na nani bali pia ya nani anaanzia wapi..Kwa mfano maneno ya mtangazaji " We are going for the semi final draw now,remember the first team to be drawn will be playing the first leg away.<<.balls rolling>>..Its Barcelona..so Barcelona will play the first semi final leg away against who?..<<balls rolling>>..Chelsea..so our first semifinal will be Chelsea vs Barcelona..
     
  19. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi naona ile ni timu bora na kama ni mabingwa ni bora wapendelewe na kama timu inataka upendeleo ioneshe ubora wake
     
  20. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hivi kwanini mmetoa "STICKY" thread ya BARCELONA TEAM/FANS?
     
Loading...