Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini babu zetu waliishi maisha marefu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mabel, Jun 17, 2011.

  1. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sababu kuu za babu zetu kuishi maisha marefu ni pamoja na hizi hapa
    1. Ndoa za mitaala (wake zaidi ya mmoja)
    Babu zetu walioa wake wengi ili kupunguza msongo wa mawazo ambao hufupisha urefu wa maisha. Ukiwa na wake zaidi ya mmoja, mmoja atakuwa anahangaika ili akuvutie kwake na atapambana na mke mwenzie wewe unakula bata tu, lakini ukiwa na mke mmoja atambana na wewe direct.

    Wanawake wanachoka mapema kuliko wanaume hivyo kupelekea wakati mwingine unakuta mwanamke hana hamu tena ya kukutana na mme wake kimwili wakati mme bado damu inachemka, ukute hapo mmeshapata na wajukuu utakuta wife anachukua wajukuu zake analala nao ili usipate mda wa kumsumbua. Ili kuondokana na tatizo hili babu zetu walikuwa wanaona wake wengi (tena mke wa pili na kuendelea unakuta visichana vidogo) wapate mda wa kutunzwa hadi wanakufa. Mke mmoja anakuua.

    Hiyo moja, zingine endeleeni wadau....

    Weekend njema wakuu
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hakuna aliesahihi zaidi ya Mungu!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    short times na clubing sexx hazikuwepo enzi hizo bhana!
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hawakuishi maisha marefu ila walizeeka haraka.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Vyakula vya asili viliwasaidia pamoja na dawa za asili
     
Loading...