Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini baadhi ya WANAWAKE wapo hivi???????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwanakili90, Jun 3, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwa nini baadhi ya wanawake wanatabia ya kurusha maneno ya kukashifu,kudharau au kukejeli pale wanapoomba kitu kwa wapenzi wao na kukikosa?
    Utasikia mwanaume gani huna hela,mwanaume ndevu mara mwanaume suruali. Kwa nin wanafanya hivi?
    Ila wakipata wakitakacho majina kama Baby,sweetie,my love my darling hua hayaishi.

    Nawasilisha.
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    itategemea wewe umemjibu vipi wakati unaombwa pesa labda umetoa kashfa.....mwanamke anayekupenda na kukuthamini maneno kama hayo sio ustaarabu....... labda awe anakuchukulia kama ATM/kukuchuna
     
  3. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sina ka kuungezea hapo mpendwa,
    umenena vzr
     
  4. M

    MOSHIZZLE Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pia nashangaaa kwenye hili nilishawahi kusikia mwanamke akimwambia bf wake kuwa "mind your own business" je neno hili likitumika kwa wapenzi ni zuri kweli? Au nidharau?
     
  5. s

    strawberry1 Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    na je, ni kwa nini wanaume huwarushia matusi wanawake tena hadi ya nguoni, pale wananpowatongoza na kuwakataa? This goes to both sides.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu na
    sisi ni binadamu tuna
    react ipasavyo kutokana na
    situation yenyewe......
     
  7. K

    Kundasenyi Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhan tutambue penzi la dhati ni lilelinalotoka ndani ya nyama za moyo. Upendo wa dhati huvumilia, pendo halitaki makuu, mimi naamini kuwa hama kitu duniani ambacho kinaweza kumfanya mwanadamu awenafuraha yadhati kama kujua kunamtu anayempenda kwa dhati ya moyo.. Kejeli, kashfa, matusi ni dhihirisho la kilichojifika moyoni.. Maranyingine nadhani ni uvivu wa kufikiri kwa baadhi ya wanawake ama nikutokana na kutokushirikishwa katika maamuzi muhimu ya kifamilia mwanamke anakuwa hana maamuzi na mpangilio wa fedha hapewi fursa ya kuchangia lau kimawazo maendeleo ya familia hii inapelekea ajione mtumwa ndani ya ndoa na asiekuwa na thamani hapa ndipo upendo unapo poa, na zao la upendo kupoa ndio dharau matusi na kejeli.. Wanaume tunapaswa kutazama tulipo jikwaa na sio tulipo angukia, na iwapo mwanamke unamshirikisha vilivyo katika nyanja zote lakini bado akataka vitu vilivyo nje ya uwezo wako! basi tambua huyo hana mapenzi yakweli na wewe... Siku shauri umwache la! kwani sio rahisi malaika kushuka kutoka mbinguni kuja kubadili tabia za wanadamu bali wanadamu tunapaswa turekebishane sisi kwa sisi, kumbuka usije ukatumia shoka ukucha unapofaa... Ahsante
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kumbe umemnyima sio kwamba huna alah hata mie ningekutukania kwa mbele (joke) bana mie huwa situkani
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    He kumbe ndo mlivo,inamana Mimi naweza kua ATM?
     
  10. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    dA MI NAONA WANATAGETI XANA HELA + MALI
     
  11. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Umerera kindo meku.
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />baadhi sio wote,mbona kukubali au kukataa ni maamuzi ya mtu binafsi inabidi wenye tabia hii kama wapo humu jamvini inabidi watujuze
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole mwaya...!!!
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwanamke wa aina hii hakufai. na hana mapenzi na wewe. Unakupenda kwa ajili ya pesa zako.
    Ndio muda wa kufngua akili na kuchukua uamuzi muafaka!
     
  15. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama mtu anaupendo wa dhati hawezi kukujibu hivyo wala kukugeuza ATM ukimwambia huna atakuelewa ila kwa wale ambao wapo kimasilai zaidi ndo wanamajibu ya hivyo make anakuwa na wewe akiwa na malengo yake maalum sio kwa upendo wa dhati toka moyoni
     
  16. m

    mtakatifu mkuu Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanamke wa aina hiyo ujue kabisa hana mapenzi ya dhati na huyu mwanaume ila kuna kitu anachokitaka kwake coz angekuwa na mapenzi ya kweli angevumilia mpaka mwenzi wake akipata.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kindo ki?!
     
  18. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hahaha leka mae
     
  19. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    "We umesikia mi ATM!"
    "ZINATAFUTWA"
    "UNADHANI ZINAOKOTWA?"
    "SIWAPI MACHANGU MIMI "n.K
     
  20. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    U knw the real mean of $.ndo 2natakiwa tuwe ivi
     
Loading...