Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini baadhi ya Wabunge vijana hawataki KUOA au KUOLEWA?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HansMaja, Mar 4, 2011.

  1. HansMaja

    HansMaja Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Kuna habari hawa wabunge wanabadili wapenzi kila siku. Wengine tumewasikia wakiwa Ulaya ndio inakuwa sehemu nzuri ya kufanya mambo yao machafu. Hawa wawakilishi wetu tunatarajia wajiheshimu na wawe na maadili ya Kiafrika. Muda kuoa unapofika OA au OLEWA jenga familia.!!
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,654
    Trophy Points: 280

    Well said. Lakini mkuu kuna muda maalamu ambapo ukifika lazima mtu aoe/aolewe? Muda huo ukipita mtu hawezi oa/olewa?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muda wa kuoa ni upi?Unataka watu waoe kwa lazima kabla hawajajipanga na kua tayari hizo ndoa zikigeuka matatizo utawasaidia?
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wabunge wengine wanapenda ufusika wanaona bora kufanya ufuska ukiwa singo kuliko kufanya ukiwa knye ndoa haileti heshma. hasa wabunge ya kiume
     
  6. IGULYATI

    IGULYATI Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ndoa ni maamuzi au fasheni?!
     
  7. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    me nilidhani umethibitisha kutoka kwao kua hawataki kuoa.kumbe unasikiatu!!
    kuoa sio fashen bro. ni maridhiano ya mtu na nafsi yake na yule anaetaka kumwoa/kuolewa nae.na ni mipango inayohitaji mikakati.
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    nani ambae hajaoa au kuolewa mweke hapa tumjue nijuavyo wenge hawajafunga harusi ila wana wake na waume wanaishi nao
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kila mtu huoa kwa muda wake na malengo aliyejiwekea.
    Kwani ubunge kitu gani!!
    Inahusu vipi na mapenzi!
     
  10. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unahitaji kwenda mirembe kupimwa?
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndoa ni heshima kwasababu ukiwa mheshimiwa haipendezi uonekane with unlawful partners, kuna maitaifa mengine position kama hizi especially for men you need to be settled.
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sometimes it's better to be alone than in a bad company. Better even, everyone to be master of his/her deeds than be concerned of what others say. To get married is a responsibilty which you have to be prepared before you decide.
     
  13. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ukweli ni kwamba hao wabunge si material za kuoa au kuolewa. Na hata si swla la muda kufika. Kifupi ni kwamba qualities zao ni za one night stand! Ubunge ni kitu kimoja na maswala ya kuoa/kuolewa ni kitu kingine. Labda kama hufahamu hao wabunge hasa wanawake unaofikiri ni single wengi wameachika ktk ndoa walizojaribu kutengeneza!
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,726
    Likes Received: 4,577
    Trophy Points: 280
    Unajuwa Larry King amedivorce mara ngapi? acheni kabisa kukichezea hicho kipengele cha ndoa, ndoa si kupata mume/ mke wa kufanya nae ngono, nop. ndoa ni sereous life commitment, unachaguwa mtu wa kushare naye your intire life. msilete ushabiki kwenye hili kabisa. wapo waliojichuza wakalia. mbona Rais wa France ameoa baada ya kuwa Rais? Mr Sarkozy.
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,701
    Likes Received: 4,419
    Trophy Points: 280
    Si ndio maana ya kuwa kiongozi kwa hapa Bongo???

    Mlikuwa hamjui?? Mbgune mmoja wa jimbo flani ana wake zaidi ya mmoja, ni mkristo na mchungaji wake anafahamu hilo lakini weee, thubutu, hajawahi kutengwa kanisani, maskini ingekuwa mimi, hata kama nimesingiziwa tu...kesho jumapili ungesikia tayari nimetengwa....................
     
  16. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama tumeshaanza kunyoosheana vidole unaoa/olewa lini then tumekwisha!!
    hii ndio inaleta a lot of pressure kwa watu wanaishia kufanya maamuzi yasio sahii....
    lets take time,kila mtu amind her own buzziness....mtu aoe/aolewe pale anapoona time is right akivurunda then he/she has herself/himself to blame.
     
Loading...