Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini baadhi ya magazeti yanatumika kupotosha wananchi????????????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VEDASTUS, Aug 25, 2010.

  1. V

    VEDASTUS Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa msomaji wa magazeti mbalimbali nhini hasa yale yanayoandika habari za makala. nilichokuja kubaini ni kwamba baadhi ya magazeti hayo yaliibuka mwaka jana na yamekuwa yakipambwa na vichwa vya habari ambavyo vimekuwa vikiwashambulia wabunge flani wa CCM walioluwa wakipiga kelele bungeni kukemea ufisadi. magazeti hayo yalianza kampeni za kuwachafua wabunge hao tokea mwaka jana na kuonesha kwamba wabunge hao kamwe hawatarudi bungeni eti wananchi majimboni mwao wamewachoka. magazeti hayo yalikwenda mbali zaidi kwa kuwataja wapinzani wa wabunge hao ndani ya CCM na ambao eti wangewaangusha wabunge hao kwenye kura za maoni ndani ya CCM kuanzi kule Kyela kwa Mwkyembe, Simanjiro kwa Sendeka Same Mashariki kwa Kilango, Kahama kwa Lembeli hadi kwa akina Mpendazoe, Kimaro, Selelii na hata Spika Sitta.
    Cha kushangaza wabunge hao wengi wao wamepeta tena wengine hawana wapinzani. Swali ni hili; 'hivi magazeti haya yanafanya kazi kwa maslahi ya nani? waandishi na wahariri wa magazeti haya hawaoni madhara ya ufisadi wa mikataba mikubwa mikubwa inavyo ligahrimu taifa? hatima ya upotoshaji huo ni nini? jamani changieni. moja ya magazeti hayo ni "tazama tanzania na ndg yake mkakati" je wanataka kutuambia kwamba mkakati wao ni kuiangusha tanzania kwa kuwashambulia makamanda wa vita dhidi ya ufisadi na kuwainua wafanyabiashara ambao lengo la kwenda bungeni ni kulinda maslahi yao ya kibiashara?
    Je tuamini kwamba magazeti haya yanafadhiliwa na wale walioguswa na tuuma hizo ili kuwasafisha?

    WADAU TOENI MAONI YENU.
     
  2. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hahaha Veda kwani we mgeni hapa Tanzania, ina maana kweli kweli kabisa hujui wamiliki wa haya magazeti, kaka kuna msemo unasema " hata kama hujui kusoma , basi tazama picha tu unaweza elewa nini kinaendelea". Magazeti uyasemayo yalianzishwa kwa maslahi ya Ole EL, RZ, AC, NK na their allies!
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kinachoniuma ni kwamba watanzania walio wengi hawawezi kuchambua pumba na mchele! yaani ni wahcache wanaoelewa kuwa kuna magazeti yanatumiwa na watu kisiasa zaidi
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Maybe you are wrong on this one, fanya research japo is not scientific kila ukiona kijana muuza magazeti muulize madazeti gani yana soko na yapi ni ya kudoda, you will get the answer!
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,945
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    si kweli Mkuu, kuna magazeti hayakai kabisa sokoni, ni kitu adimu mno (Tdaima, Mwanahalis, RaiaMwema na hata Mwananchi), Ipp walikuwa nao wako juu lakini kadri muda unavyoenda anafanana na Rai tu

    Mkuu Watanzania sio Mabwege tena
     
  6. u

    urasa JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mungu nisamehe kwa hilo,ila namchukia mengi na kila kitu chake kwa kushindwa kutumia vyombo vyake kulikomboa taifa zaidi ya kujikomba kwa ccm
     
Loading...