Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa niaba ya wana Yanga wote....

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Sep 22, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ....napenda kuchukua nafasi hii kuwakaribisha nyote katika uwanja wa Taifa leo kushuhudia soka ambalo halijawahi kushuhudiwa toka kocha wa zamani wa team ya Taifa Marcio Maximo amalize kipindi chake cha kufundisha soka hapa nchini, katika mchezo ambao Yanga wanatarajia kuanza ligi rasmi.
    Nyote mnakaribishwa.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    vipi mtakatifu tom (chilala) ni kweli kachapishwa yebo?
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Asante.Tupo pamoja,mimi nitakuwepo maeneo ya vip ili nione vizuri kabisa. :amen:
     
  4. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    natrarajia siku si nyingi utapotea hapa jamvini kama ulivopoteleaga jukwaaa la mapenzi na mahusiano
     
  5. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lazima (m)una roho tisa....
     
  6. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi pumba ndio zimekaa kwenye kilele cha ligi kwenye hizi mechi za mwanzo mwanzoni.
    Ligi itakapokuwa inaendelea, taratiibu cream itaanza kupanda kuchukua nafasi yake pale juu!

    Ligi zote duniani ziko hivo. EPL kwa mfano Man U huwa wanaanzaga kwa kusuasua lakini mwisho wa msimu top 2.
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,441
    Trophy Points: 280
    kochaaaaaaaa sasa zile mbwembwe za maandalizi ya league,usajili vp?
     
  8. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli.Hasa ukizingatia mechi za majaribio Yanga hawakufungwa hata mechi moja.Ilikuwa ni wazee wakutoa dozi tu...!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu wangu yahoo lazima ukae maana mtibwa kisha kaa.. na yule adakss ni shabiki wa yanga au mamluki maana anaiombea timu yenu mle tano baada ya kupokea kichapo tokea azam fc..

    Hapa mtu apotei hata kidogo..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Mkuu nakukubali sana kwa mambo ya Yanga.Saa hizi hutawasikia tena wakimtaja Twite au Kavumbangu.
     
  11. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sio facebook sio kwenye redio walijazana hawa wadanganyika wa rage , leo wamepotea pyuu, chezea yanga wewe
     
  12. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wahenga walisema "siri ya mtungi aijuaye ni kata" hamjiulizi kwanini sikuwakaribisha kule Mbeya au pale Jamhuri Morogoro nikawakaribisha jana Taifa...?
    Narudia tena, mwaka huu mtaiongelea sana Yanga hata kama ni kimoyomoyo, sasa ndo imeanza Ligi rasmi na hiyo tarehe 3 October iwadie tu.
     
  13. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    anslem unamaanisha kuna nn hapo? sasa naanza kukuogopa.....na..na..na..na... simba tutawafunga ngapi?:pound:
     
Loading...