Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nia njema..,sema hapana...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pinguli, Mar 20, 2012.

  1. p

    pinguli Senior Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    405223_346521995385614_189339031103912_892441_739061690_n.jpg

    wametuhadaa wakatumia nguvu zetu katika kuwapamba na kuwabeba..,

    wametufanya tupigwe risasi na kuuawa wakaita vifi vya kishujaa..,

    wametuibia na kufanya ufisadi wakidai ni akiba ya kizazi chao kijacho..,

    wanagawana vyeo kwa hila wakituambia tusubiri muda wetu bado..,

    wanatumia midomo yetu kusemea ajenda zao..,

    wanatuahidi madaraka na kutupa vifo..,

    vijana kwa pamoja tuseme NO COUNTRY FOR OLD MEN...!
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sitta Hapana kabisa hata kama angekuwa kijana...
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hamna kitu unatatua hapo.... Like father like son..

    Tafuta suluhu nyingine...
     
  4. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee wanahitajika bwana kwa ushauri. Uzee dawa bana!
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Umuhimu wa wazee kwenye uongozi hauwezi kubezwa kwa vyovyote vile. Hata Mungu, kipindi cha Mussa, aliwatumia wazee kumfikishia ujumbe wake kwa wananchi.
     
  6. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mbona simuoni Prof wa ukweli, Professor Ibrahimu Lipumba au yeye ni KIJANA?
     
  7. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana hawa wazee hawafai ila urais sio tuingie kwenye try n error ...
    vijana wameonyesha udhaifu kiasi kikubwa.

    wanazunguka na guns ;Masha huyu analewa na kutishia watu silaha akiwa waziri mwenye dhamana ya kuhakikisha usalama wa raia.Malima skendo bado mbichi.

    Wengine hawako royal kwa team;Zitto huyu inabidi kuonyesha kukomaa ingawa kijana kuonyesha anaweza kuflow na team ,yes kuna ku agree to disagree but you must be royal to the team flow by resolution ..ukishindwa hivyo utaweza wapi kwa nchi.

    January never been tested mengi anayofanya inaonekana is to make impression
    Track record ni muhimu sana jamani...ila kwa kuwa ni vijana wana muda wa kufanyia kazi mapungufu
    jamani kuna mambo mengi ikulu ...naunga mkono vijana ila sio hawa tunao wajua ...
    na usithubutu kuwapima katika comfort zone...you dare ..brother!!
     
  8. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amna raisi kwenye hiyo list.

    raisi 2015 ni....................... Tundu Lissu.
     
  9. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nyerere, Mwninyi, JK sio wazee vipi Lipumba? au una chuki na hao tu? hujanidanganya, binafsi sina ugomvi na uzee au ujana ila dhamira safi na nchi yetu
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kuwa rais si kwenda kubeba karai la zege ikulu,SAY Malicela and mrema.hoja yako haina mashiko
     
  11. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bora ya DR slaa as ni mpiganaji wa ukweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeli!!!
     
  12. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kabla ya kutaja watu wa kugombea urais ingefaa zaidi kama tutajikita katika kujua sifa za mtu anayefaa kuwa rais! Otherwise tutakuwa tunapoteza muda bure na possibility ya kumpata rais bomu itakuwa kubwa. Kwanini hatujifunzi kutokana na makosa? Kabla ya mwaka 2005 tulijikita katika kujadili nani anayefaa matoleo yake wote tunayaona. Tubadilike jamani let us go extra miles please!
     
  13. Zizu

    Zizu Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Bongo inawezekana kuwa Raisi na stil kijana.
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo unatushauri tuishi kamasimba?

    akiwepomzee wanamwua ili kukwepa aibu?
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hamna zaidi ya laigwanan hapo .
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    NAPE ni kijana mdogo ila anayoyafanya unayafahamu.
    A prudent man always judge people by the content of their character and not their age/colour/sex/race etc...
    Hebu rethink critically then ulete hoja za maana bana.
     
  17. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ukisikia bigotry ndiyo hii. Kwa nini usihamasishe vijana kujitokeza kwa wingi kugombea kuliko kutaka kuzuia kundi la umri fulani lisiwe na haki ya kugombea?.

    Huoni kwamba unavunja katiba na kupandikiza mbegu ya ubaguzi. Kesho ukija na tamko la kuzuia wanawake, keshokutwa utakuja na watu wa kabila fulani then what next?
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani kati ya sita na lowasa bora nani? Maana lowasa ana kashfa ambazo kwa serikali ambayo ni shupavu na imara angekuwa ashafungwa na kunyongwa siku nyingi sana, jambo kubwa kwake yeye la kumshukuru Mungu ni kutozaliwa CHINA na kuzaliwa nchi kama TZ yenye serikali legelege na inayojua kubebana yenyewe ndani ya chama chao
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama lowasa atakushauri nini cha kuletea maendeleo taifa zaidi ya kulinyonya?
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na siyo wazee wote wanaweza kutoa ushauri wenye kuleta maendeleo
     
Loading...