Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa ni lazima utangaze??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Apr 25, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watu wengine bwana si waastaarabu hata kidogo, sijui wamejiumbaje umbaje??

    Wewe unafanya kitu au jambo na mtu mkiwa wawili tu, lakini unakwenda mtaani unatangaza ili iweje? Mtu ulikuwa naye wewe na yeye mbaaaali na mnapoishi lakini baada ya siku moja tu mtaa mzima unajua, huu nao ni ustaarabu? Umemkopesha hela mtu kimya kimya lakini anapofanikiwa au anaposhindwa kulipa mzee unaanza kubwabwaja mtaani kwamba ulimkopesha hela.


    Si kila jambo unalomfanyia mtu mwingine ulitangaze kwa watu, kuwa na "Kifua" ndugu yangu!!
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kigarama imekuweje tena?
    umenikumbusha mshkaji flani zamani kila akienda kufanya mapenzi na mdada...anakuja hostel kutupa mkanda mzima...mpaka idadi za magoli...kiufupi alikua anaboa!...si uungwana hata kidogo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Pole sana jamaa hajafanya vizuri kukutangaza.
     
  4. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mbona na wewe unatangaza hapa.Si uwafuate wao wenyewe wanaokutangaza mtaani
     
  5. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si umeona eenh!! Nimemkuta jamaa anasimulia jinsi mwenzake alivyokwenda naye kwa waganga ili aupate ubunge na matambiko waliyoyafanya. Sasa wapiga kura wake wakimuona jamaa wanamchukuliaje. GAGULA?
     
  6. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kigarama pole sana..

    Au unakuta ulimsaidia "bimama" wa over 45 kimahaba,na mkakubaliana iwe siri.. Unakuja kusikia kuwa,"Oh..yule mama aliniambia wewe ni shemeji yetu.."

    yaani!
     
  7. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    umeona nimetaja jina la mtu?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Ukikopa lipa ili wasikufedheeshe,fedha fedhea!
     
  9. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    king kong

    Mkopo hauwi deni mpaka siku ya kulipa ipite!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo maswali yanaanza... ilikuwaje mzee ukatoka na limama kama lile...
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    dawa ya deni kulipa........

    Na hakuna siri ya watu wawili....
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tumekupata mkuu, acha niwasiliane na tume ya katiba hili dukuduku lako nalo pia lipenyezwe kwenye katiba.
    Tunakushkuru sana kwa kuona uoza na ukaamua kuukemea.
    Asante sana
     
  13. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Teh! Teh! Hii Katiba mbona itakuwa na kurasa milioni moja!!
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hujaelewa ww...acha kutoa povuu...ala!
     
  15. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    BAGAH
    Wakati mwingine simu za Mchina huwa zinapeleka ujumbe tofauti kwa mtumiaji!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    unafikiri katiba itajadili umbea?
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu, unajua unaongea na nani?
    saini yangu tu basi inaweza ikazuwia misaada kuingia Tanzania
     
  18. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu wamekuanika nn? ulikopa au umemgonga yule mama alafu mambo yaka wekwa mezani? pole sana "HUO NI UPEPO NA UTAPITA"
     
  19. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuna wengine huwa wanawashwa mdomo bila kuchonga hawaoni rahhhaaa
     
  20. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hao sie tunawaita CNN
     
Loading...