Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa NEC hii mpya, CCM inakwenda kufa - Dr. Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Sep 28, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kiongozi wa Upinzani Nchini Na Katibu Mkuu wa chama kikuu cha upinzani nchini-CHADEMA Dr Wilbroad Slaa amesema ameshangazwa na uamuzi wa CCM kupitisha majina ya watuhumia wakuu wa ufisadi nchini kugombea nafasi mbalimbali ndani ya chama hicho ukiwemo ujumbe wa Halmashauri kuu ya Taifa CCM-NEC.

    Kiongozi huyo machachari nchini amesema hayo yote yamefanywa na CCM licha ya kelele za wananchi kote nchini kulaani ufisadi uliofanywa na watu hao na pia CCM kuizika kauli yake ya kujivua Gamba na kuwaondoa watuhumiwa wa ufisadi.

    Hata hivyo Dr Slaa amesema hiyo ni furaha kubwa kwake na chama chake kwani kwa hali hiyo CCM imejizika yenyewe kwani wananchi kamwe hawawezi kukubali kuongozwa tena na chama kinachokumbatia ufisadi kwa viwango hivyo.

    Source: Nipashe na Tanzania Daima.
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Ukimpiga swala mshale mkimbilie.....usianze kupiga vigelegele...
     
  3. M

    Magesi JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu saluti
     
  4. n

    nyaite New Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pipooooooooooooooooooooz!!!!!!!!!!!!!!!.kazeni buti 2015 watakiona cha moto
     
  5. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Respect


     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    duh! Hapo kweli Mwanakijiji umenena vyema
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mbona watu wapo busy siku nyingi wanatengeneza jeneza la kuizika ccm Pamoja na hao masultan wake!!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    Kikwete kamtengenezea njia Lowassa awe rais 2015 na Chenge awe waziri mkuu
     
  9. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ccm ikifa mimi siwezi kulia ,nitaitupa kagera iwe chakula cha mamba!
     
  10. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Hatimaye CCM imejikuta uso kwa uso na adui wake mkubwa ambaye ni CCM.
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hali ya baba wa taifa ndani ya Ccm ni Mbaya.
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Anachofanya Dr Slaa ni kuziba shimo la panya kwa mkate wa nyama.
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhan Slaa amesukumwa na mihemko ya kisiasa tu. CCM na ujambazi , uhuni, ubakaji, udhulumaji na uchafu wao, bado ni MBUYU mzito kuukata. Huo ndio ukweli
     
  14. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ila ni mwepesi kuanguka wenyewe na kufa kifo cha mende.
     
  15. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    JK hataki aonekane mbaya kwa akina Lowasa pia anaogopa kuonekana mbaya kwa jamii. Kwa hiyo anachofanya hapa, ni kuwaweka pamoja Nape na akina Lowasa, halafu ampe Ukatibu mkuu Nape ili Nape awashughulikie (japo hii itakuwa ngumu!) Ili isionekane ni yeye ndiye aliyewashughulikia!
     
  16. C

    Concrete JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Yaani kwa sasa ndani ya CCM mtindo ni UFISADI na USULTANI.

    Huwezi amini Andrew Chenge, Mama Salma kikwete, Ridhwani Kikwete wamepita bila kupingwa!
     
  17. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Firauni hapendi kula uchafu,lakini anakula ndege anaekula uchafu...basi ccm kama firauni wangewezaje kuwafukuza wachafu (mafisadi)
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    ndio lakini je? Ccm wapo tayari kuachia nchi?
     
  19. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee hana sera ingine zaidi ya ufisadi? analia sana.....aseme mengine...hawa ni watuhumiwa sio mafisadi.....tumechoshwa na sera zake za ufisadi ufisadi....
     
  20. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siyo huyo mzee tu ata mimi nauchukia ufisadi kuliko kitu chochote dunia. kwahiyo anachofanya huyo mzee hakosei, ni watanzania wengi sana tunalia kila siku kuhusu ufisadi na hicho ndiyo pekee kitakacho iuwa CCM. wakiiba kura kama kawaida yao tuna wapiga mawe kama vibaka. tumeisha wachoka sana
     
Loading...