Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa ndugu zangu wasambaa na wazigua, Lushoto jamani kuzuri ehhhh

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 10, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Lushoto Kuzuri jamani
    Muandishi: Othman Michuzi | Tarehe: Saturday, October 09, 2010
    [​IMG]
    nikitabaruku katika mashamba ya mwenyeji huku Lushoto
    [​IMG]
    benki pekee iliopo katika mji wa Lushoto
    [​IMG]
    hii ndio stendi kuu ya mabasi Lushoto
    [​IMG]
    abiria wakiwa katika daladala zinazopiga ruti za kuingia vijijini,kutokea Lushoto Mjini.
    [​IMG]
    kina mama wafanyao biashara za matunda wakiwa katika sehemu yao ya kazi.



    huu ni uchakuchuaji dhahiri
    Muandishi: Othman Michuzi | Tarehe: Saturday, October 09, 2010
    [​IMG]
    hii kitu nimekutana nayo jana nilipokuwa safarini kuelekea Lushoto Mkoani Tanga,yaani basi hili linakula vichwa kama daladala za jijji la Dar.huwezi amini hawa abiria walisimama kutokea Chalinze mpaka Lushoto na wazee wa feva walikuwa wakisikamisha basi hilo na kukagua na kushuka kwa kusema "haya nawatakieni safari njema" hivi hii imekaa vyema kweli wadau.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Baba yetu Makamba....
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,730
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Dah, ungeoonyesha na milima ya kule kwetu jamani, umenikumbusha kukaya kwetu, itabidi niende kidogo ingawa sasa basi letu hilo Shambalai limepata ajali jana na kuua wasaambaa wawili
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,730
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Angalia hizi nazo ni za LUSHOTO, hii ndo bara bara ya Lushoto, watu wanasema ni zaid ya Kitonga na ninakubaliana nao, kwenye hii barabara hakuna sheria bali kuna heshima kwani vinginevyo mnapelekana bondeni. IMG_0044.JPG
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,730
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Sorry naona picha nyingine zimegoma ku-upload ni kubwa zaidi ya mb2 kwa picha
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hapo hakuna barabara, kitonga kuna barabara. hapo pakichongwa barabara hapawezi kuwa hatari kama kitonga. inaonekana wewe huijui kitonga
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    lushoto ukweni kwangu jamani ni pazuri ma mkwe yupo hapo na ba mkwe na mashemeji na mimi ntakuwa hapo soon kwenye makazi yangu mapya
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mimi nilisoma tosamaganga iringa, naijua kitonga sana, huwezi hata kidogo kuilinganisha na barabara inayotokea mombo kwenda soni, km huamini fanya safari moja ndo utajionea mwenyewe.
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Du kweli akili yangu chafu,ngoja nikatubu.nilitegemea kuona picha za wadada wa kisambaa na kizigua
     
  10. B

    Baba Mkali JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2016
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 60
    Nimepita mara zaidi ya elfu moja barabara zote mbili (Kitonga; Moro-Iringa na Soni; Lushoto-Mombo). Hauwezi kuniambia Kitonga panatisha zaidi ya Lushoto. Ile barabara ni finyu na kwenye hanging cliffs; chini na juu. Makorongo marefu zaidi na hakuna hata space ya kukimbilia. Kitonga ina nafuu
     
  11. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2016
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,165
    Likes Received: 35,068
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  12. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2016
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,165
    Likes Received: 35,068
    Trophy Points: 280
    Naomba kuweka kumbukumbu sahihi Lushoto kuna Wasambaa wanguu na Wambugu
    Wazigua wako Handeni
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2016
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Lushoto Hodiiii! Niitikieni jamani!!!
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2016
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Niliwahi kukwama maeneo haya mwaka 1997 nikienda mlalo, jiwe Liliporomoka kipindi ya mvua likabomoa eneo la barabara. Na eneo la magamba malori yakanasa kwenye matope ikabidi nilale lushoto. Nilitumia siku mbili kwa safari ya masaa 12 tu.
     
  15. aggyjay

    aggyjay JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2016
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 1,055
    Likes Received: 2,087
    Trophy Points: 280
    na wabondei tuko muheza :p:p;););););)
     
  16. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2016
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,165
    Likes Received: 35,068
    Trophy Points: 280
    1461040435367.jpg 1461040450915.jpg 1461040462347.jpg hizi ni picha za juzi barabara ya Mombo Lushoto kabla ya kufika Soni
     
  17. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2016
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,165
    Likes Received: 35,068
    Trophy Points: 280
    Muheza na Tanga mjini kwa wadigo
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2016
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,639
    Likes Received: 9,220
    Trophy Points: 280
    Hii thread ni tamu kuipitia. Nimegundua kuwa kila inapozungumziwa Lushoto hakuna anayepinga kuwa ni pazuri.
     
  19. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2016
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,165
    Likes Received: 35,068
    Trophy Points: 280
    Inasemekana Mungu ndio alitaka pawe peponi
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2016
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,639
    Likes Received: 9,220
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli mkuu nimechoka sasa kukaa "nyika" na umri ndio unaingia jioni. Natamani sana kurudi nakuweka kambi Shambalai na kujikita na biashara ya utalii (ambayo kwa kweli siijui) na nafanya utafiti nifanyeje.
     
Loading...