Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa namna hii muungano lazima ubadiliswe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by makwesa, Jul 22, 2012.

  1. m

    makwesa Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa yule aliye karibu na tv weka z.b.c. Ujionee mwenyewe, wawakilishi wanaonesha wameuchoka kabisa muundo huu
     
Loading...