Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa na baba anayo.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Che Kalizozele, Jul 21, 2008.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2008
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna mama mmoja alikuwa akimpaka poda mtoto wake wa kiume,kama kawaida ya akina mama uwa wanawalaza chali watoto wanapokuwa wanawanyunyizia poda katika nyonga.Wakati huu mtoto wake mkubwa ambae ni wakike alikuwa pembeni akimuangalia.Kisha akauliza,'Mama hii nini' Huku akionesha sehemu za siri za mdogo wake."Hebu nitolee maswali yako yasiyokuwa na kichwa wala miguu hapa" Alijibu mama yake.Baada ya kukaa kimya kwa muda akauliza,"Lakini mama mbona mimi hii sina" Mama mtu aligeuka huku akiwa amekunja uso,"Uoni huyu ni mwanaume"Akamjibu akifikiri yamekwisha."Kwa hiyo na baba anayo"Binti akauliza.We unafikiri jibu lilikuwaje,na ungekuwa wewe ungejibu nini?
    Hii si story,ilikuwa live kwani binti alichezea kichapo na Hapo watu walitofautiana kwamba binti alionewa
     
  2. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    shame on that mother.Tatizo huyo mama atakuwa ajaenda shule,yeye angemwelewesha,kulikuwa hakuna haja ya kumficha .Jibu la huyo mama kuwa huyu ni mwanaume ,lilikuwa limebeba maswali mengine zaidi kwani mwanaume na mwanamke wanazo tofauti nyingine zaidi,Ilibidi huyo mama aelimishwe
     
  3. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Binti alionewa sana kwani ilikuwa amwambie kwamba akikua kitajitahiri chenyewe.
     
Loading...