Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Mzee wa Speed Na Viwango Vipi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mabeja, Nov 2, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mabeja Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijasikia lolote juu ya matokeo jimbo la Urambo kwa Mzee Samweli Sitta. Kulikoni? Au maji yako shingoni??
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alishapeta zamani
     
  3. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kapita kwa kura alfu 19 hivi dhidi ya alfu 5 hivi za mpinzani wake wa chadema
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...