Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Myahudi anayefikiria kuuacha Uyahudi/Uzionist

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sideeq, May 13, 2010.

  1. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Peace be upon those who follow the Guidance,
    Usifikirie kuwa haiwezekani kuachana na Uyahudi/Zionist, inawezekana! feel free to Pm me.
    Thanks.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama umeniacha mkuu.
    Nifafanulie vizuri.
     
  3. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    O.K Kama wewe ni Myahudi/Zionist na unataka msaada wa kuachana nao wasiliana nami.
     
  4. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa! Kwani Uyahudi si ni kabila au? Hebu tufafanulie? Au ni imani?
     
  5. d

    damn JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sideeq wewe ni kabila gani na kama huna kabila si ulizaliwa na mama yako? can you change that, ukasema hukuzaliwa na mwanamke?

    post yako ni ya kipompompo!
     
  6. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna aina mbili za Uyahudi Uyahudi wa kabila na Uyahudi wa dini:
    -Uyahudi wa kabila; hawa ni kama vile Yesu, Musa nk. sio lazima awe ni Myahudi wa dini.
    -Uyahudi wa Dini; hawa ni watu walio katika dini ya Uyahudi, sio lazima wawe katika kabila za Watoto wa Israel, mfano mzuri ni Khazar Jews.
    Hebu soma vizuri maelezo yangu hapo juu.
    By the way, kuna mtu aliyezaliwa Zionist?!
     
Loading...