Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mwenye taarifa za uhakika tujuzeni...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ALLEX, May 26, 2011.

  1. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tukiwa kama watanzania na watu wa karibu na marehemu fredy kaombwe tunaomba taarifa za kuaminika .

    1. Kauwawa


    2. Kajiuwa


    nb : Chanzo cha umauti wake ingekuwa busara kwa mtu anaye juwa habari halisi..

    Nawakilisha
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Huyu Fred Kaombwe ni nani?............tujuzane pia
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, inasemekana amejiua mwenyewe kwa kujipiga risasi, sababu ya kufanya hivyo haijulikani.
     
  4. N

    Nanu JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Fred Kaombwe alikuwa nani? Alikuwa anaishi wapi? Alikuwa anafanya kazi gani? Alifariki lini?
     
  5. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa Wanawasiliana watu wanaojuana wawili tu au inakuaje ?? Fredy Kaombwe Ni Nani ???
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nimesikia kwenye Radio kuwa amejiua baada ya kumfumania mkewe na Mwanaume mwingine... Pia mke wake amemjeruhi kwa risasi na sasa yupo Hospitalini amelazwa... RIP Fred...
     
  7. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ni mmoja ya waanzilishi wa dodoma one.. Kwa hiyo kwa wale wanoishi dom ndiyo ingekuwa rahisi kuona au kusikia ukweli kuhusu hili clouds wanatakiwa kufanya uchunguzi kidooogo kabla ya kwenda hewani kuna mtu ame ni pm jamaaa kauwawa
     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Jamani msipate shida ntaenda magorofa mengi mkabala na barabara ya iringa road ili nikapate habari zaidi,saa9 kasoro ntakuja na feedback.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ni kweli kamfuma wife anapigwa ile kitu roho inataka....
     
  10. L

    Leornado JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Fred alikuwa mchumi wa wilaya ya Chamwino. Mwaka huu mwezi machi karudi nchini kutokea Korea alikopelekwa na serikali kusomea masters, aliporudi naona kukawa na mogogoro ya kifamilia iliyochukua maisha yake. He was one of my closiest friend. Nimelia sana sana na bado namlilia Fred.

    Kwa jinsi nilivyomfahamu Fred, hakuwa mtu wa kujiua kirahisi hivi, wenye ukweli watujuze.

    RIP my friend, nakumbuka jinsi ulivyokuwa mtu wa watu nandio sababu vijana wote TZ tunakulilia.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nasikia mgoni alikuwa anajiexpress jamaa kwa hasira kamlima shaba mkewe na yeye akaamua kujilipua na shaba alimfuma guest house
     
  12. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    MAISHA: Mume ajiua kwa risasi, amjeruhi mkewe

    Mume ajiua kwa risasi, amjeruhi mkewe


    INADAIWA kuwa, miaka kadhaa iliyopita, mume wa Vicky aliuawa kwa kupigwa risasi, na sasa mumewe mwingine KAJIUA kwa kujipiga risasi mjini Dodoma.



    Mke wa marehemu, Vicky Kaombwe (34) naye kapigwa risasi, kalazwa katika Hospitali ya Mkoa wa Dodoma iliyopo mjini humo.



    Polisi wamesema, mume wa Vicky, Ofisa Mipango wa Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino yenye makao yake jirani na Ikulu ndogo ya Serikali, nje ya mjini wa Dodoma, Fredy Kaombwe (28), amejiua kwa kijipiga risasi kichwani.



    Kuna taarifa zinazodai kuwa, Fredy hakujipiga risasi kichwani ila kifuani.



    Kwa mujibu wa Polisi, Fredy alijiua muda mfupi baada ya kumkuta mkewe akiwa na mwanamume mwingine baa mjini Dodoma.

    Inadaiwa kuwa, baada ya kumkuta mkewe hapo baa, Fred alimkimbiza mkewe na walifika hadi nyumbani kwao, mtaa wa Madole , Kigamboni,mjini Dodoma, wakati Vicky akiwa katika harakati za kufungua geti akapigwa risasi iliyomjeruhi sehemu za mbavu.

    Kuna taarifa kwamba, hali ya Vicky si nzuri, bado yupo hospitali.




    Tukio hilo limekuwa gumzo mjini Dodoma kutokana na mazingira ya kifo cha mume wa Vicky wa awali na huyu wa sasa.
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Alivyoenda Korea mkewe akaachia vitu - Hizi Masters zina gharama yake pia!
     
  14. L

    Leornado JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    acha tu masters imemgharimu maisha, halafu alikuwa anamwamini mkewe sana.Nadhani hiyo miaka miwili alokuwa Korea mkewe alikuwa ana mtu pembeni na hata baada ya marehemu kurudi bado hakuacha uzinzi wake. Kweli mwnamke hata umpe nini haridhiki.

    Onyo:tuweni makini na bastola hasa unapokuw na hasira. Jamani nalia mwenzenu ofisini hakukaliki...namuona rafiki yangu Fredy all the time.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Masters haina shida,shida iko kwa huyo bibie-uaminifu.
     
  16. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    135373_173922452638779_100000630771814_435581_2269642_o.jpg
    RIP Brother!!
     
  17. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jojipoji asante kwa kutuwekea picha, Mapenzi yanagharimu maisha
    RiP (He is young)
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mmmh Mapenzi mabaya...Mapenzi mabayaaa... Aliimba Banana Zorro... kwenye wimbo wake wa Zoba...
     
  19. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Sasa miaka 28 hata umri wa kuoa kwa wengine kama wachaga bado, si angemwacha tuu na kuoa mwingine? Tena jimama lenyewe limemzidi umri

    RIP Fred
     
  20. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Watu wanachanganya stori. Fredy alimshoot mkewe risasi mbili za mbavuni na yeye akajishoot kifuani. Aliyeuliwa na majambazi ni mume wake wa kwanza Vicky, aliuliwa na majambazi getini wakati anarudi nyumbani.
     
Loading...