Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..kwa mwenye taarifa.mwanasiasa huyu yuko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kalamata, Jun 6, 2012.

  1. kalamata

    kalamata Senior Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....Nakumbuka wakati bado kijana nasoma kule Zanzibar katika miaka ya 80 na kitu,kuna mwanasiasa ambae pia ni kada wa CCM wa miaka hio alikua akifanya kazi pale ofisi kuu ya chama kisiwandui,nakumbuka alikua akitumia Gari 504 namba zake CCM 57.huyu ni mzee ALLAN KHERI.waungwana naomba taarifa yuko wapi mzee wetu huyu?
     
Loading...