Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mwenendo huu sina budi kuhitimisha kuwa Kikwete ni RAHISI siyo RAIS

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dumelambegu, Nov 4, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nchi imeyumba kila sekta.

    Watanzania hawana matumaini tena ya maisha yao. Idadi ya maskini inazidi kuongezeka kila kukicha. Zile mbwembwe za 'maisha bora kwa kila mtanzania' zimeyeyuka kama pande la barafu lililoachwa juani. Kwa mwenendo huu, kwa nini nisiungane na wanaharakati wanaosema kuwa tangu mwaka 2005 hadi sasa nchi yetu imekuwa ikiongozwa na RAHISI na siyo RAIS. Kama Rais tusubiri mwaka 2015.

    Huenda Mungu akasikia kilio chetu.
     
  2. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,401
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Poor economic analysis,rudi shuleni ndugu bado kabisa au ni QT product?.mnamhujumu kikwete kwa kutumiwa na mafisadi halafu mnasema kila kitu kimeharibika shwa..ni.
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe ndiye chizi kabisa. Huna hata haya kumtetea ombaomba, mzururaji asiyetulia nyumbani. Ni binadamu gani mwenye akili timamu anayeweza kumtetea kiwete? Kama unakula makombo ya mezani kwake basi usidhani kila mtu ndivyo alivyo. IQ yako siyo kwamba ipo chini tu bali ni negative.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Alafu anaitwa Dr. Wapumbavu wenziwe akina Banseni Bana na Mkandara wanampa udaktari kana kwamba watanzania tunashindia Phd's na kulalia Phd's feki kama hizi za kuchonga namna hii...poor people poor Phd's poor magogoni,poor everthing,poor wives poor toilets poor he and she,poor generation poor poor poor media,nahisi naugua kipanda uso
     
  5. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,454
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Huyo ni rahisi kweli..
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Na bado, 4 years still to go.
     
  7. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duuuu!! Punguzen hasira naye kama kufulia kasha fulia tusubiri 2 aondoke ila MUSIFANYE TENA MAKOSA KWNY NEXT ELECTION
     
  8. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Upuuzi mtupu.
     
  9. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkiambiwa bangi mbaya mnajifanya hamnazo.
     
  10. HT

    HT JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa wewe, JK si ni rais, anashindwaje kushughulika na wahujumu? Au hajui kama yeye ni rais kulingana na katiba?
     
  11. M

    Moses msisia Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutafika tu ngoja shida ziendelee mpaka 2015 ikiwezekana watu walalie kahawa ndio watajua umuhimu wa kura zao
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    simple minded
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh.! Eti banseni Banna. Hivi jina lake la kwanza huyu prof. Nani vile.!
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,738
    Trophy Points: 280
    Kwa akili yako, kati ya JK na hao mafisadi nani anatakiwa awe na madaraka zaidi ya mwingine? Kwa maneno mengine mafisadi ndo wamekuwa RAIS na JK Ni RAHISI. Kwa nini ulalamikie watu uliowazidi madaraka.? Hujui unalotetea...
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    badala ya kumwongelea aliyeanguka tayari, tuji-organise jinsi ya kuwatoa mafisadi nje 2015.
     
  16. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vuteni subra nyie kama mmeshindwa kutafuta ufumbuzi kuna mtu anaitwa simba mzee kaja kumaliza matatizo yote...muda si mrefu mtamsikia
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    wewe ndio matobolwa kweli......kwa akili yako kikwete nae ni RAisi au nembo tu? wacha kudanganywa watu na ndio maana sasa unaona masharti ya wanaomjazia bakuli lake wametoa sharti jipya....kama kweli anajali utu na ubinadamu angekataa misaada ya mwingereza lakini kwa kuwa hana utu ..yupo tu anang'aa sharubu
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli sikio la kufa halisikii dawa kama bado kuna watu wanamtete kwa hili
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Matatizo yote hayo yanatokana na phd za kuletewa nyumbani si unaona matatizo yanayotekana na hizi leseni za magar watu wanaletewa nyumbani zinavyofanya ajili zisiishe
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona wengine hatujawahi kusikia Wanaharakati wakisema hivyo? au wewe ndiye mwenye harakati za kusema hivyo?. Kaka fanyakazi kwa bidii, fuata maelekezo ya serikali katika kujiletea maendeleo, kama ni Mwanafunzi soma kwa bidii utayaona maisha katika mwanga bora.

    miogomo, maandamano, uvivu, majungu sana, kashfa,chuki binafsi, visasi ni adui mkubwa wa maendeleo. Endelea kusubiri Rais wa 2015 atakuletea kila kitu umekaa.
     
Loading...