Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mwenendo huu, kumbe nia yangu ya kuwa Mbunge au Rais wa nchi ya Tz yaweza timia!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Visionmark, Apr 2, 2012.

  1. V

    Visionmark Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejifunza mengi sana kpitia hizi chaguzi ndogo (Arumeru mashariki, Kirumba n.k.), lkn cha msingi & muhimu zaidi ni kwamba hata mimi sasa naweza simama na kugombea nafasi ya ubunge au urais wa hii nchi manake hv sasa: (i) Sitalazimika jina langu liishie na ..Nnauye, Lowassa, Nchimbi, Mkapa, au Karume n.k. (ii) Sitalazimika niwe nimetoka familia tajiri au familia ya 'Kada' (iii) Sitalazimika kuwa na lundo la hela isipokuwa sera zinazotekelezeka na sio porojo wala matusi!
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Magamba wameshikwa penyewe safari hii,asubh hii watapuktika arumerĂ¹
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Walikua wananiudhi wakisema 'niwalambe, nisiwalambe,....Walambeee' ilikua inaniudhi hii kauli. Basi tu.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huna jipya wewe! Napita tu
     
  5. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,074
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    inakuuuuuuuuma!
    Pole sana tafuta maji barid kunywa,Harafu sema kajimbo kenyewe kadogo haka waache wachukhe
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nafarijika sana kuona watanzania 2naanza kuelewa sasa!
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ndoto yako itatimia kwa kuwa wewe ni mwanachama wa CHAMA KISICHOKUWA NA MIZENGWE NA CHENYE UONGOZI THABITI!! Chama chochote chenye upendeleo, kupenda rushwa na ubinafsi [ UKWEREE] hakiwezi kuwapa nafasi watoto wa maskini kuongoza.
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kudadadeki mimi na kina lusinde ni zaidi ya maji na mafuta. Nguvu ya umma always itashinda!
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hata aliyeshnda kiwira mbeya, ni mtoto wa maskini na hata chuo hajamaliza.
     
  10. V

    Visionmark Senior Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha hah, vp mkuu wewe ni miongoni mwa watu wanaoamini au waliokuwa wakiamini hivyo nini?! Usijali lkn manake tusiruhusu hizi tofauti zetu za kimawazo na kifikira zitufanye tushindwe kutumia rasilimali za nchi yetu kwa usawa, uwazi na haki!
     
  11. V

    Visionmark Senior Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa mkuu, tuko pamoja!
     
  12. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    bali kina SLAA na MBOWE watalazimika kupiga kambi kwenu mpaka uchaguzi uishe maana bila wao hakuna watu mikutanoni
     
Loading...