Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mwenendo huu, anayemsifu Kikwete lazima anatetea maslahi binafsi siyo bure!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jul 24, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJF,

    Kwa jinsi serikali ya kikwete ilivyo legelege na inavyoongoza nchi hovyo hovyo, bado kuna watu wasio na haya wanaojitokeza hadharani na kumsifu. Binafsi nashawishika kuwaona watu hao kama wenye maslahi binafsi. Ukweli ni kwamba kikwete nchi imemshinda na Dunia ndivyo inavyomwona.
     
  2. Tympa

    Tympa Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mwandishi alishasema "viongoziwa CCM wanahitaji ujasiri wa mwendawazimu kusimama mbele ya umati kuelezamafanikio, matarajio na kuomba umma kuunga mkono"

    Kwa maana hiyo... "MTU ANAHITAJI UJASIRI WA MWENDAWAZIMU KUSIMAMA MBELE YA UMATI KUELEZA MAFANIKIO,NA MATARIJIO YA SHAROBARO WETU MKWELE"

     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Wote wanaomsifia kikwete na hawana maslahi binafsi na mfumo wa kifisadi unaoongozwa na kikwete lazima wana mtindio wa ubongo
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tangu 2006 na kabla hajaingia Magogoni nilijua ni bomu
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nabii huwa hakubaliki nyumbani kwao, lakini Kikwete ni lulu iliyobaki ya Afrika. Tazama jinsi alivyotatua mgogoro wa Kenya na ule wa visiwa vya Comoro.
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lulu ni kwako, kwa Watanzania Kikwete ni Janga la Taifa, ni bora kuongozwa na mtoto wa 3 kuliko Kikwete. Anashindwa kutatua matatizo ya ndani ataweza ya nje? Kwa wasio na upeo ndio watamuona Kikwete kwao kama ni mfalme kumbe ni kanyaboa
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwi kwi kwi... umesahau na mgogoro wa Zanzibar Mkuu
     
  8. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    na mgogoro wa umeme pia
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nadhani yeye anaona Raha kutembea tembea huko duniani
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    offcourrse hata nyie wakurya hamtamsahau alivyotawanya majeneza yenu kule north mara..hongereni sana
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,496
    Likes Received: 9,262
    Trophy Points: 280
    Mnaemponda Kikwete mna mawazo mgando au mna sababu zenu za siri kumponda. Nataka nianze na hoja moja moja kutoka katika yoyote kati yenu tuichambuwe halafu tuoine ukweli uko wapi. Wanaoponda hata aliyeanzisha mada kaonesha chuki binafsi na hakuna alipoonesha hata pamoja kuwa Kikwete hakufanya vyema tuianze hoja:
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mgogoro wa Kenya umetatuliwa na Kofi Anna, Benjamin Mkapa na Graca Machel. Porojo zingine hazina mipaka.
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Simu yangu haina opt. Ya ku-LIKE, dr. G umenena kweli tupu, rais anatakiwa awe na upeo mkubwa wa kuelewa na kuamua mambo, Huyu ****** hana hizo kwalitiz labda Angeenda Big brother huko angefaa sana.!
     
  14. s

    sylivanus Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe kweli kwenye wendawazimu nawewe umo je?libya kuna kitu kasema,tunabidi tuwe wakweli siku zote maraisi wa afrika wengiwao niwake wa nchi za magharibi kasoro kidume kama gadafi mugabe tu.
     
  15. s

    sylivanus Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je,unaweza kuelezea jamii kwanini kashindwa kusema chochote,kuhusiana na majeshi ya nato kuhivamia libya sema ukweli kuwa tanzania tumekosa kiongozi tumepata galasha tu kama uko dsm niambie uchumi wanchi unaweza kupanda bila viwanda kufanya kazi au siyo mtanzania ndiomaana unamsifia ujinga unaweza kwenda ukampa mtoto wamwenzio wakati wako anakufa njaa.nitaludi kupata upeo wawajinga wanao msifu kikwete.
     
  16. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ...........au awe na moyo wa plastic
     
  17. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuwa "chizi" siyo lazima uokote makopo na vyakula vilivyooza jalalani.
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,556
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    GGL sio kweli kwamba kila anayemsifu JK ni kwa maslahi binafsi. Mimi naamini katika ukweli hivyo nitamsifu JK kwa mazuri yake na kumbonda kwa mabaya yake. Pamoja na matatizo lukuki yanalolikabili taifa letu, sio kweli kuwa JK na serikali yake hawajafanya jema lolote kwa nchi hii. Yako mema mengi tuu wamefanya na yanastahili pongezi. Mfano ni UDOM na Mchakato wa Katiba Mpya. Hata kama ni kwa shinikizo au mambo fulani ni sera ya chama fulani, aliyefanya ni yeye na anastahili pongezi. Kwa kusema haya lazima pia ni declare may interest kuwa nimesifu huku I stand to gain nothing toka kwa JK zaidi ya kuwa ndiye rais wetu. Pamoja na kumsifu lakini kwenye hili la umeme, amefanya madudu makubwa.
     
  19. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Umetoloka mirembe
     
  20. M

    MARUMA J Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zaidi ya kusafiri hana la ziada
     
Loading...