Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mwendo huu yanga tutafika?

Discussion in 'Sports' started by Elly mwakipesil, Jul 6, 2011.

  1. E

    Elly mwakipesil New Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia kwa karibu sana mechi zote za yanga kwanzia makundi hadi leo hii 1/4 finali.nilichogundua yanga bado haichezi kitimu pia ninapata wasiwasi na Timbe kwanini anapenda kutumia wachezaji wapya wengi ambao hadi leo bado hawajaelewana Tegete,Mbuna,Geofrey na wengine wengi wapewe nafasi tuone sio kulazimisha akina Mrope,Asamoah wakati kiukweli viwango vyao kwa mechi hizi nne hawajaonesha viwango tofauti na magazeti yalivyo kuwa yakiwaripoti wakati wa usajili.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kimungu mungu hivyo hivyo si unajua mpira wetu wa kibongo, maneno meeengi kiwango kiduchu hahahahaha
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yanga ndio timu ya magazetini unajua leo.....Juzi walikuwa wakijisifia wamefanya usajili wa karne.
     
  4. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yanga mwendo mdundo...."hakuna kuhanya boya!!"
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    leo tulijaribu zoezi la kupiga penati kwa ajili ya final
     
Loading...