Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Mwendo huu Inawezekana Katiba Mpya Ikapatikana baada ya 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jnuswe, Aug 25, 2011.

  1. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nina mashaka sana na jinsi ambavyo serikali hii inashughulikia suala la katiba mpya, waziri wa katiba baadala ya kuchukua kama changamoto hotuba iliyowasilishwa na waziri kivuli juu ya muswaada wa katiba yeye anaendekeza mipasho,
     
Loading...