Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mwendo huu hata uchaguzi ukifanyika nyumbani kwa Dr Slaa bado CCM watashinda tu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DCONSCIOUS, Nov 5, 2011.

  1. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Najua wapo watakao bisha lakini huu ndio ukweli. Kwasababu kunakata ambazo hazija fanya uchaguzi bado kumekuwa na zoezi linalo endeshwa na enyeviti wa vitongoji na mabarozi la kunua vitambulisho vya kupigia kura kwa vijana. Hali itakayo fanya wazee tu ndio wakapige kura na CCM kuibuka na ushindi hata ikija tokea uchaguzi unafanyika nyumbani kwa slaa bado ccm itashinda daima kama hakuna hatua mbadala zitakazo Zukuliwa
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hatua gani unapendeza zilichukuliwe?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Acha kutoa hoja zisizo na mashiko. Chadema wanakosa kura kwa vile wanachama wake wengi ni ma-lay man.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    kwenda gerezani.
     
  5. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ni wapi ulikofanyia utafiti wako ukabaini hilo?
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Iringa
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Mkuu ebu fafanua vizuri hapo
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Unauhakika gani msomi wewe?
     
  9. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Aaah! kumbe mwita na log off!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, umeipata wapi hii?
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    angalizo lako lipo makini sana

    great thinker
     
  12. Josephine

    Josephine Verified User

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya matusi yenu yanamwisho.Nimejifunza sana kwa Gadafi,kwani hata mimi nilishafikia hatua yakusema Gadafi hawatamuweza i was shocked to hear about his death.Nikirudi kwako CCM has to die.Sijui ma-lay-man,mara panya mmmmm ngoja yaendelee tu yote haya ni kwa kitambo.
     
  13. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mkuu Gaddafi walimsodomoa kabla ya kumua, ccm nani atasodomolewa?
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Watu mnapenda kupumua kwa chini!lete hoja,achaga matusi
     
  15. j

    jigoku JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Endeleeni kuuchonga na kupeana imani za kufikirika,kesho mtasema hata uchaguzi ufanyike majumbani mwa wanchama wa chadema bado CCM itashinda.ila angalizo alilotoa Josephine lina mantiki kama ukitafakari safari ya uongozi ya Gadaffi na kile alichojaribu kuwafanyia wananchi wa Libya,sasaaribu ku-compare na ufisadi mnaotufanyie CCM,kisha pata jibu la hiyo post yako na wote mnao-support kwa kusema wana chama wa chadema ni ma- lay man,na mwenzenu kishautamkia umma wa wa-TZ wa Arusha kwamba ni panya.
    Time will tell
     
  16. B

    Bob G JF Bronze Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni wapi wanako nunua shahada za kupigia kura?
     
  17. S

    Stable guy Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .......... Uwezo wako kufikiri ni mdogo sana ndo maana watu wanatoa hoja wewe unatukana hata gadafi aliwaita
    wale jamaa panya na waziri membe akasema ........"nchi haitekwi kwa pick up ni wahuni hao" yakowapi leo ....?
     
  18. k

    kiloni JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Miye naanzia na mkubwa wao!!
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hii ni kati ya zile thread chache zinazojaribu kukitia moyo chama cha magamba na majizi yaliyokubuhu kutokana na muanguko wake kwa kasi.

    Haitasaidia chchote kwani CCM sasa ni free fall -- has reached the point of no return!
     
  20. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hakuna ukweli ulio 100 kwa 100 wala uongo usiokuwa na japo 1% ya ukweli.
    Ninachotaka kusema ni kuwa ikiwa kweli Watanzania wenye uchungu hasa na nchi hii na wale wenye nia hasa ya kuleta mabadiliko hatutobadilika, ushindi kwa chama cha upinzani Tz utakuwa mgumu. Kwa maoni yangu (si lazima kila mtu akubaliane nami) nikiungana na Dconcious, wapinzani tunatakiwa kugundua kila mbinu chafu ya magamba za kuzizuwia, zikiwemo hizo za unuaji kura, utumiaji wa mabavu, uchakachuaji, ufisadi, mfumo wa utawala (wanaCCM: wakuu wa mikoa, wilaya, halmashauri za miji, mabalozi n.k. kuwa wasimamizi wa uchaguzi). Ikiwa yote yataendelea huku tunasubiri mabadiliko na ushindi kutoka mbinguni, tusahau.

    Na si hilo tu (pia kwa maoni yangu), lakini pia ushindi kwa upinzani utakuwa rahisi zaidi pale tu ambapo kwa pamoja watakiona magamba kuwa ndio adui wao mkubwa badala ya kuonana maadui wao kwa wao na kushutumiana. Hii nayo ni mbinu ya magamba ya "wagawanye uwatawale". Hata majirani zetu Kenya walifanikiwa pale tu wapinzani walipounganisha nguvu zao.
     
Loading...