Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mwana ccm changia hapa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by innocent j, Apr 6, 2012.

  1. i

    innocent j Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu wana jf wenzangu? Well ninatakiwa kutoa speech yenye kichwa cha habari "TUTARUDISHA VIPI IMANI YA WANANCHI KWA CCM?" so kama mwana ccm mwenzangu mwenye mapenzi mema na chama chetu plz ushauri wako ni muhimu . No jokes here.MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hebu tuondolee thread za kijinga nenda kamuulize nape kwasababu alisema mta tawala milele kwavile mahakama ni zenu na tumeshaanza kuyaona
     
  3. u

    ureni JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tutarudisha imani kwa wananchi kwa kufanya yafuatayo:

    1.Kwa kurudisha malizote na fedha zilizotwaliwa kifisadi na waliozitwa washitakiwe kwa mujibu wa sheria za nchi.

    2.Kusimamia vizuri sheria na katiba ya nchi bila kukiuka sheria na katiba.mfano kula rushwa,wizi n.k.

    3.Uzalendo kwa kuweka maslai ya taifa mbele.mfano.kuingia mikataba yenye maslai kwa taifa zaidi.

    Bila hivyo tusubirie kuwa chama pinzani tena tutakua chama pinzani ambacho ni dhaifu,manake chama cha kwanza kinaweza kuwa CDM ikafuata CUF,TLP na CCM tukawa wa mwisho huku.
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hamuwezi kurudisha imani kwa sababu hamko tayari kufanya mambo ambayo yatarudisha imani kwa wananchi. Mmeshindwa kuvua hata Gamba mtaweza nini?
     
  5. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    timizeni ahadi ya kujivua gamba kwanza.
     
  6. N

    Ngoksi Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkiwa wapinzani
     
  7. dallazz

    dallazz Senior Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    fukuzeni EL kwanza
     
  8. K

    Kitungamirwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ili kurudisha imani kwa wananchi achieni madaraka kwanza vitawale vyama vingine hapo imani itarudi
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    We will execute all fisadis!!we will make sure all government property retuned to the government!and we will make sure wear resambled as tanganyika.
     
  10. G

    GENDAEKA Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM inalaana,inaelekea kufa na sikio la kufa halisikii dawa hata mfanye nn hamuwezi kuinusuru.
     
  11. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mmh! Kaaazi kweli kweli!
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nina wasi wasi wewe siyo mwana ccm
     
  13. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    we mleta mada ni mjinga sana, huwa watu kama wewe ni vigumu sana kubadilika, coz ipo kama haujui nn tatizo la ccm, unataka watu wakwambie, mpaka hapo unaangukia kwenye kundi moja la watu wa hatari sana anayeitwa"hajui na hajui kama hajui" ni matumain yangu unafaidika sana ndani ya ccm na hujui faida hyo unaipata kwa gharama za wa kodi za walala hoi na raslimali ambazo zingewanufaisha wengi
     
  14. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahaha!
    Hajui na hajui kama hajui.
     
  15. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usitake nikulusinde asubuhi subuhi.
     
  16. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    “Safari ya ukombozi ilianza zamani
    wengine walikufa wengine walipoteza
    viungo vyao lakini safari inaendelea,
    msiogope ninyi mlio wengi, maana
    mkiogopa mimi nitaogopa zaidi lakini
    nawatia moyo msiogope kuweni jasiri
    haki haiwezi kudhalilishwa,”
    Lema.
     
  17. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kaombe ushauri sio hapa jamvini!! mnashika dola alafu hamna kitu kichwani
     
  18. gody

    gody JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    4.na muache uongoz wa kuachia kama uchif na ufalme
    5.na mkubali kuachia madaraka
    6.na mwisho waliotoa hukum arusha wajiuzuru
     
  19. M

    Mangu shadrack Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umekosa kazi ya kufanya.acha upuuzi
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM a.k.a SIKIO LA KUFA! Mna kazi ya ziada!
     
Loading...