Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa mwamke,kumsaidia mpezi wako malipo ya gesti ni sawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, May 27, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwasababu wanaume wengi hawapendi kuwa chini cku ikitokea wametoka then ghafla mkajickia kusex then biti akamwabia mpz wake twende mm nitalipa mwanaume atamwambia hapana ckunyingine,kwann ipo ivyo bt kama mvulana akimwambia mpz wake waonane then akajibiwa awez anadhalula atamwambia ushakutana na mwanaume mingine ndio mana utaki,kwann iwe lawama kwa mabinti?
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni sawa, love is sharing! nakereka sana na wanaume wanaojitia wanazweza kila kitu, wakati ukiachana naye naakimbilia kwa mama ntilie na roho inamuuma! Utawasikia wanasema kando kuwa wanawake ni ma parasite, wakati wakipewa nafasi wenyewe wanajishauwa!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hapana sio sawa, inakua kama vile analipia kisu kitakachomchinja. Hii stori inanikumbusha safari ya yesu galilaya, jamaa alikwenda 100% akijua itakula kwake. So kinadada msikubali kulipia guest fungu toka mikobani mwenu!
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mie nipo tayari alipie vyote tu na bia na nyama choma yaaani kila kitu ni sawa tu :biggrin1:
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi huko gesti watoto wa kike wanaenda kuchinjwa au kuchinjana? hata kama wanaenda kuchinjwa kuna mtu kawashikia binduki kichwani? Si wanapeleka viranga vyao kwa khiyari yao wenyewe? hebu tuvunje ukimya hapa.
     
  6. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu wanadanganyika kirahiiiiiisii.......

     
  7. semango

    semango JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yote kheri tena kama bibie anajiweza huwa inaleta raha akilipa yeye maana inaonesha kweli yuko tayari
     
  8. quty m

    quty m Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    twenty2,m naon n saw cz wt mnakuw mnasaidian ktk shid n rah s kam y boy han hel n www unamuhidaj freshhhh ukalip ki2 ch lodge nn alaf mpang mzim......................
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wanaenda kuchinjwa, nitumie lugha gani nieleweke? Mwenyenu naogopa BAN!
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,941
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Tatizo wengi wetu tunapenda kujifanya tunazo licha sometimes mambo yanabana, kama mwenzio yupo fresh acha alipie tu
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni sawa kabisa tena inapendeza demu akilipa mwanaume stress zinakwisha unakuwa na jukumu moja lakutoa dozi
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Wote si wanaenda kuridhishana, sasa inakuwaje uonyeshe kana kwamba mmoja anaenda kuumizwa (kuchinjwa)!!!! Na huenda Mdada anafaidi kuliko Mkaka.
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wakuu, tafiti mbalimbali za mapenzi zinaonyesha kuwa 95% ya starehe chumbani huondoka nayo mwanamke, mwanaume faraja yake ni cares, prestige na status apatayo kwa kumchukua binti fulan, tena hii huwa ni nje ya chumba. Thats why mwanaume huingia gharama kumpamba mke/girlfriend wake aendee kutamba! Mpo hapo?
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh Gagurito hiyo level of satisfaction mmeimeasure vipi maana kama ni cares, prestige na status wote si wanapata? Na isitoshe hiyo 95% imemeshwa kwa kuangalia variable gani?? msuguano tu au kufika?
     
  15. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aiseee inaonekana ww unapenda kupewa sana au unaongwa?inaonekana ww n msaliti sana kwa mpz wako
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh sina hakika na hili, ila alipe asilipe yote si sawa tu? mabinti na nyie mnapenda gharama???? mwache alipe ujishaue ulipe akiendaa na wenzako analipa tu
     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    men, if you are not careful, hata kwenye familia zenu mtajifanya vidume na kukataa misaada ywa wake zenu kwenye kutunza familia and if you are not careful mkeo atasaidia ndugu zake na mwisho wake utasikia amejenga nyumba kwako, roho ikutoke!

    Wanaume acheni hizo prestige zisizo na maana, emtu anapata mwanamke wa kukusaidia, unajifanya kidume na unazo! Sharing costs does not downgrade your manhood, ebooo!
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nahisi inategemea huo uhusiano wenu ni wa namna gani.
     
  19. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gesti uwa tunaenda kuchinjana sio kuchinjwa ww vp mgeni kwenye mapenzi nn?
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Guest tunakwenda kama wageni na sio kuchinjana, eboooo. si utapata murder case
     
Loading...