Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mujibu wa Mh.Zitto katika kipindi cha kume pambazuka ITV leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chaimaharage, Apr 25, 2012.

  1. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amesema mawaziri wabadhirifu wamepewa hadi Jumapili ijayo wawe wame kwisha chukua uamuzi wa kujiuzuru au la! Haku specify kama amri hiyo wametoa wabunge walio sign hoja ya kumng'oa PM au ni wabunge wote wenye dhamira hiyo.

    Wasipo fanya hivyo baada ya siku 14 wana mwambia speaker aitishe Bunge la dharura kujadili hoja hiyo kwa mujibu wa sheria na kanuni.

    Sasa tatizo mna mjua huyu speaker wetu "PANDIKIZI" ataruhusu hoja hiyo?sababu ni bingwa wa kupindisha sheria.Kumbuka yaliyo mkuta Mh.Sitta!
     
  2. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima watoke tupa kuleeeeee Peoples power itawaadhibu
     
  3. S

    Silent Burner Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu nao ni upepo, utapita.
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Kwa Tanzania, this will never be anyway!!!!
     
  5. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Sizitaki kura zenu .....

    Za mbayuwayu changanya na za kwako

    vielehele....
     
  6. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini wasipige kura ya kutokuwa na imani na Raisi maana ndiyo aliyewateua? Hivi wakati ule akina Prof Mbilinyi, Mporogomyi na baadaye Idd Simba bunge lilifanyaje mpaka wakajiuzulu? Hiii sarakasi ya sasa hivi kwamba bunge halina uwezo wa kudeal na mawaziri ina lengo gani?
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tanzania inaitaji viongozi kama Zitto Kabwe.
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    msije kushituka kuambiwa wabunge wanaong'ang'ania kura kwamba ni wa haini.?
     
  9. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wamepewa hadi jumapili ijayo kwa mara nyingine? Si mwisho ilikuwa ni jumapili iliyopita na ndio maana hoja ikawasilishwa kwa spika juzi jumatatu kwa vile hawakujiuzulu? Naomba msaada maana kamanda wangu Zitto hapa ananichanganya kama ndivyo alivyosema
     
  10. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mwanakijiji ameweka hii (Zitto ndani ya ITV Kumekucha) kwenye youtube, sikiliza/ona



    MAKULILO
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Kazi njema Zitto
     
  12. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    No comment becouse of you avatar
    si unajua mi pacha Mugilu Nchemba
     
  13. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni jaribio zuri japo hata yeye Zito Anajua halitofanikiwa......hongera kwako MHE. Zito aluta continue!
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mzee wa Nondo kumbe upo JF? Safi sana maana nilikuwa nakuona tu kwa Michuzi na hapa nilikuwa bado sijakuona ingawa naona upo siku nyingi.

    Asante kwa link na pamoja sana.

     
  15. G

    GRILL Senior Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio utapita, mbona ulishapita na kusahaulika tafuteni mengine
     
  16. G

    GRILL Senior Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio unagundua hilo leo?
     
  17. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ultimatum ya kwanza ilikuwa ni ili wasipeleke hoja kwa spika. Ilipopita bila wao kujiuzulu wamepeleka tamko. Sasa kama kujiuzulu kwao kutatokea kabla ya J2 basi kutakuwa hakuna haja ya bunge la dharura. Vinginevyo ndio hiyo ultimatum ya pili itachukua nafasi. Kumbuka wako ndani ya siku 14 zilizotolewa na katiba.
     
  18. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hiyo ultimatum ya pili haina sababu. Hata hivyo nimeisikiliza hiyo hotuba sikusikia akitoa hiyo ultimatum ya pili badala yake alikuwa anazungumzia process ya ile ya kwanza.
     
  19. M

    Mambuchi Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe una akili sawasawa? Watu tunataka mabadiliko wewe unasapoti hao mafisadi. Wewe ni mmoja wao nini?
     
  20. m

    mattzakh Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sina imani kabisa na Zitto. Kabla ya hili alishaibua mengi huko nyuma na yaka vuma sana. Kama ishu ya mikataba mibovu ya madini na Richmond.
    Mikataba mibovu mimi sijui hata imeishia wapi!!? Richmond mpaka mwisho tanesco(serikali) ndio ilitakiwa wailipe!!!
    Watanzania huwa wanapenda kushabikia kitu ambacho kinavuma kwa wakati huo lakini kufuatilia mpaka mwisho kieleweke hatuna hiyo ndo mana rais akasema huo ni NI UPEPO TU.

    Kwa hii ishu ya mawaziri 8 ilikuwa ni kitu kizuri sana kwa manufaa ya umma sa sijui kwanini alisubiri mpaka bunge lifike karibu na mwisho ndio aibue hoja. . .honestly sina imani kabisa na Zitto!
     
Loading...