Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa muhusika Wizara ya maendeleo ya jamii jinsia na watoto!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bee hive, Jul 5, 2012.

  1. Bee hive

    Bee hive JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 18
    Napenda kutoa angalizo kwa muhusika wizarani (katibu mkuu au yeyote yule), vyuo vilivyopo chini ya wizara hii vina madudu mengi haswa katika maswala ya mishahara. Chunguza!
     

Share This Page