Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa muda wa saa 1 Nape kaitaja CHADEMA mara 57

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, May 20, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kwenye mjadala wa tuongee asubuhi uliorushwa na kituo cha runinga cha startv uliokuwa na kichwa "Maazimio ya nec ccm kuelekea 2015" Nape Nauye ameitaja Chadema mara 57 ndani ya saa 1 kwenye hoja zake tofauti wakati wa kuchangia na kujibu maswali.

    Yeye binafsi alisha wahi kusema kuwa ni muda wa Chadema kucheza ngoma ya ccm, najiuliza hiyo Nec ilikaa ili kuijadili chadema au kutengeneza mpango mkakati wao kuelekea 2015?
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    kwa kuwa saa 1 lina dakika 60, na ndani ya hizo dakika ametaja CHADEMA mara 57, ina maa kwa kila dakika 1 alitaja CHADEMA. Hii inaonyesha inavyomsumbua akili na kumkosesha amani.
     
  3. s

    slufay JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Cdm imekuwa tishio kwa watawala ambao walitawala kwa wajinga au nidhamu ya woga kwa muda wa miaka 50,,,, mimi sijui ana wasi wasi wa nini? wakati ana dola mitutu ya bunduki imeekelezwa magogoni kumlinda,,,, ajiamini tu asiwe na wasiwasi ... Hii chama cha msimu tu... itaisha kama NCCR,cuf .,,,
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    That shows just how much damage inflicted on CCM thinking by CHADEMA. Sasa hivi Nape kabakia kuimba ukabila. Kijana mdogo kama yeye anaimba ukabila!
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Heehee mkuu Mohamedi Mtoi, CCM kwaleo kila ipumuapo inaitaja chadema, hawawezi kufanya jambo lolote ndani na nje ya ccm bila kuitaja chadema!

    Ni hatari sana kwa chama tawala kuendesha siasa mithiri ya chama cha upinzani, naamini wanajianda vema kuwa wapinzani wazuri ifikapo 2015!
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tumsaheme bure ndo hao wataleta kweli maendeleo tz!
     
  7. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,447
    Likes Received: 4,638
    Trophy Points: 280
    Hiki chama cha CDM ni kama maji, usipoyaoga-utayanywa,utafulia, utayapikia,ni kama mvua hivi huwezi kuizuia kunyesha. Aisifiae mvua.................kiukweli mvua ya CDM inanyeshea sana Nape
     
  8. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    very very amazing
     
  9. Jallen

    Jallen JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 461
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tatizo la Magamba ndiyo hilo badala ya kutimiza ahadi zao wanabaki wakiwaza CDM. Wizi, Ubadhirifu, ufisadi, unafanyika badala ya kushughulikia hayo wanajadili CDM wakifikiri kitakufa, Naomba niwakumbushe kuwa wasahau kabisa kwamba CDM ni chama cha msimu. Ushauri wangu watekeleze ahadi zao ili 2015 tutakapoingia Magogoni tuweze kuwaingiza kwenye kumbukumbu chanya.
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hatakanusha soon kwenye wall yake stay tune!
     
  11. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Yericko Nyerere!
    Hakuna kitu kinawauma ccm kama wanapofikiria hatma yao 2015 na hii yote ni kwa sababu wanajua wengi wao hasa wale wa ile list of shame wataionja jela.
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,693
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Huyu dogo atapasuka kichwa kwa kuiwazia CDM.. anatakiwa aelewe CDM ni dudu kubwa ambalo linatamalaki anga zima,it's so rampant jooh!
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu Nape na magamba wenzake watakufa kwa kihoro kabla ya 2015.
     
  14. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na kama CDM wanachofanya, Nape anaona kwamba kitakwenda kuwaua wenyewe, ni kwanini aangaike nao kuwataka wajirekebishe ili wasije kufa kama CUF! Si wanasema Adui yako mwombee njaa? Au Nape amesahau hilo? Nape haoni kwamba, kama anaona CDM wanajiharibia, sasa ndio wakati mzuri wa CCM kukaa kimya ili CDM kijiue chenyewe? Wasiwasi wa Nape ni nini kama Sera za CDM zinakiua chenyewe? Au CDM kikifa, Nape atapata hasara gani? Nape aache Unafiki. Aendelee na Lichama lake linaloelekea kaburini.
     
  15. c

    curiosity Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema sasa ni chama kinachoonyesha kufanya vema..tunawaomba wajitahidi kuepukana na viongozi wa kipuuzi wa aina yeyote ile watakaokuwa ndani yao..mungu wape nguvu..ubunifu na umakini katika kupanga, kutekeleza sera na kusimamia wanachi..

    Wawe makini katika kuziangalia njia za wizi za wapinzani wao..Nape anajua kuwa chama chake kipo mashakani ila hataki kuamini kwa kukiri hvyo..

    Anajua, anamshauri Raisi hilo kuwa lazima wasafishe chama la sivyo hawana utawala..
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Una matatizo wewe unahtj tiba ya akili
     
  17. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo mtoa hoja ulichukua kalamu na karatasi ukaanza ku-tally kila wakati ulivyosikia neno CHADEMA toka kwa Nape....!!
     
  18. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nape aachie nafasi yake kwani alikuwa mtoto wa kigogo, ampishe mtoto wa maskini ndiyo tutaamini kupitia ccm Tanzania ni mali ya maskini na matajiri, vinginevyo hapana hata angevua kutoa maelezo hatutamwelewa.
     
  19. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,217
    Trophy Points: 280
    Kama umetabiriwa kuwa kifo chako kitatokana na ugonjwa wa mafua tuu, basi kila wakati lazima uutaje ugonjwa huo na ukimwona mwenye mafua atakuwa adui yako maana anaweza kukuambukiza na ukafa kwa hayo mafua. Utatumia gharama kuwa kuwasisitiza watu kuwa mafua ni ugonjwa mbaya kuliko ukimwi ili watu waogope mafua zaidi ili usije ambukizwa na ukafa.
    CCM ishajuwa kuwa kifo chake ni uwepo wa Chadema hivyo lazima Nape & co waitaje sana maana ndio their licence to death
     
  20. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nape nape nape! degedege lako limefikia upeo wa juu kabisa na halina dawa hakika hutopona
     
Loading...