Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mtindo huu Wananchi Jimbo la Mbinga Magharibi Wamefulia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tartoo, Feb 14, 2011.

  1. tartoo

    tartoo Senior Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtindo huu, wananchi wwamefulia...full kulala
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Jamaa yuko kazini hap; kwani wewe hujui kazi inayofanywa na wabunge wa CCM? KULALA na KUZOMEA tu

    [​IMG]
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maisha bora kwa kila mTz kwa kasi zaidi
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Chie mwepe, nga kumanya. Chie nga kuwezekana. Kuhole moyo palongi.
    Mambo kama ndo hayo wananchi wakamwulize kikwete aliyempigia debe. Na bado nakumbuka lugha yao nilipokuwa nao kwa miezi kama 6 hivi watamwambia nga kumanya mbunge wao.
    Anaota mganda nguvu waliochezewa wakati wa kampeni.

    Wanaojua vizuri kimatengo wanisaidie kunyoosha hapo huenda nimekosea spelling lakini maudhui ni sawa
     
  5. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha. Akiamka hapo anazomea bila ya kujua anazomea nini. Halafu anaomba mwongozo wa spika.
     
  6. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hapo anachangia hoja zake za bunge la njozi,hivyo mbinga watapata maendeleo kutoka kwenye njozi za mbunge wao anazozipata hapo.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe tehe eeeeh!!
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ohhooo, akisikia 'achimenengule' ataamka kwa kasi ya ajabu.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa John Komba kama hauna cha kufanya hapo bungeni akina Zitto, Mdee na Nyika wanakusumbua sana na UdotComu wao basi huna haja kabisa ya kuwazibia wananchi nafasi bure ya kumchagua mchapakazi hodari ambaye hivi sasa utakuta kwamba analilia kweli kweli hiyo nafasi unayoichezea wewe ili Wana-Mbinga wakatume haraka kazi bungeni Dodoma.

    Halafu hapo unavyomuona Mhe Spika akimuuliza eti Mhe John Komba unamaoni gani katika hoja hii inayoendelea; tena utamsikia akikurupuka usingizini bila hata aibu eti NAUNGA MKONO HOJA ASILIMIA MIA KWA MIA KAMA AMBAVYO ALIVYOSEMA MZUNGUMZAJI ALIYETANGULIA.

    Ajabu si tu kwamba hajui tu kilichosemwa ni nini bali baya zaidi ni kwamba akibanwa tu kidogo na spika utakuta kwamba hajui hata aliyezungumza mwenyewe ni nani!!

    Jamani tujithidi sana kuchagua kazi tunazozimudu vema. Lakini huwezi kujua pengine hapo alipo anatunga wimbo wa kumpongeza nayo Dr Slaa kwa kumuachia Dr sana Kikwete kiti cha urais bila kumpeleka Tahrir Square.
     
  10. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    AH! ULALUU MBUNU NA KONI KUBHI NA NDOMONDO? KWELI TA KUMBAMBA, KULUWOLE, KUMBAHA, KULITUHI NA KUMBENGA NGAMBAKU TUBHI NAYO. LUGHONU NA IHUNI PA MUHI HATARI SANA. Mzee hukukosea lugha. Umegonga palipotakiwa na kutufanya tujiulize mara mia huyu hasa yuko pale kufanya nini? Hivi kweli wananchi maskini wa Mbinga wamemtuma kulala?
     
  11. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Jamaa ana uhakika na fungu jimboni kwake kwa nini asilale! Hana point za kuongea, amekesha na vimwana maeneo bora auchape zake. Ni hatari lakini salama kwa Tz hiyo inawezekana.
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Komba anadai kitu kimoja tangu aingie bungeni awamu iliyopita. Anadai helcopter ya kumbeba yeye akienda jimboni kukagua maendeleo. Hana muda na porojo za mama makinda!
     
  13. papason

    papason JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Nasikia eti anajitete kuwa apo alikuwa kwenye maombezi makali kabisaa ya kuliombea bunge..... pambaf kabisaa!!
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kila mtu alikuwa na haki ya kuchagua, kama walimchagua wavune walichopanda labda watuambie kura zao zilichakachuliwa tutawaelewa.
     
  15. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa kapumzisha macho tu wazee
     
  16. a

    anney Senior Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namshukuru aliyeweka hii picha jamvini. Nafikiri ameamua kufanya hivyo kuonyesha kuwa achangie au asichangai jambo hakuna linaloweza kufanyaki. Mfano watoto wetu wamefelishwa F.IV lakini hakuna waziri amewajibishwa, nchi ipo gizani hakuna anayewajibishwa, Raia wameuawa na askari wa wanyapori hakuna anayejali. Hata akilalamika serikali kazi yake kila siku ni kupinga na kutoa sababu zisizo na msingi, na ndizo zinazokuwa za kweli. Mmesahau yaliyotokea Ngorongoro? Mh Mbunge wa Ngorongoro alilalamika kuhusu watu wake kuonewa na serikali je Bunge lilimsaidia? Wakazi wa Mara waliadhirika na sumu ya Mgodi wa Barick je walilipwa fidia?Nachokumbuka ni kwamba wabunge wetu walienda kule kutalia na kuweka posho zao mfukoni. Bunge letu sasa ni mahali pa mlo tu si kwa ajili ya kujenga taifa. Tunahitaji ukombozi upya.
     
  17. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Dih hi kali,mi nljuaga hamnaga tena kulalaga,mzee aga
     
  18. K

    Kiti JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo amekesha na changudoa baada ya kiti moto na bia. Mwacheni alale usingizi wa pono
     
  19. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    hapo akiamka anatoka na singo moja kali sana......
     
  20. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haha haa na akitoka hapo analamba bahasha nzito kwa ajili ya usingizi mtamu.. lol
     
Loading...