Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mtindo huu uhuru wa kweli wa mahakama upo wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by YanguHaki, Apr 7, 2012.

  1. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa utaratibu huu wa sasa wa rais kuteua majaji kwa kadri inavyompendeza tutaboomoa mfumo wa sheria nchini. Wakati umefika majaji wasiteuliwe nje ya mfumo wa kimahakama! Kwangu uwakili na uhakimu ni vitu viwili tofauti japo wote ni wanasheria. Mmoja amebobea kutoa haki na mwingine kudai haki!
    Mahakimu wanaandamizi ndio wapandishwe kuwa majaji na si vinginevyo kama baadhi ya nchi nyingine kama vile Pakistan. Hii itahakikisha kuwa na majaji wenye uweledi mkubwana wenye kufanya maamuzi ya haki!
     
Loading...