Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mtindo huu " Small House " lazima.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Mar 18, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Stephen(1).jpg bi+salma+kikwete+1.jpg anna makinda1.JPG komba1.jpg View attachment 25314 Anna Makinda.jpg mdau Stephen wasira.JPG jksalma.jpg Komba.jpg 200px-Lucy_Kibaki.jpg

    my take: Mazoezi ni kitu muhimu sana kwa afya yako na kwa body
    structure ya kuvutia.
     
  2. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Piga picha una mke kama Lucy Kibaki........hhahaha lazima urudi nyumbani saa saba usiku na kwenda kazini saa kumi na moja alfajiri, Hii kitu ndo inayomfanya Mr President kusafiri kila day. LOL
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wachokozi nyie kamuoa ina maana karidhika nae acheni kutafuta visababu visivo na msingi uzuri wa mtu upo kwenye macho ya aliyenacho.
     
  4. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu ila kumbuka kuwa HB na kuwa na body structure safi kuna wavutia watu wengi na hata hao ambao wameoa au kuolewa ndo maana wanatoka nje ya ndoa kutokana na vitu kama hivi.
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sema ni nzuri kwa afya yako, kutoka nje isiwe sababu waeza kuta mtu anavutia kwa kila kitu lakini mwenzie bado anahangaika
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ndo mana wakaona baaana.....................
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimevutiwa na hiyo ya rais wa mjengo! :lol::lol::lol:
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wabaya nyie shauri zenu
     
  9. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ntakupa contacts zake utupe ndoano yako may waweza kumnasa mkuu.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mzuri na mbaya inachangia mmoja kua mnyenyekevu sana sometymz!Wako watu wanaotumia uzuri wao kuwacontroll wenzi wao!
     
  11. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Thijakuelewaaaaaaaaa nini wamaanisha yakheeeee!!
     
  12. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mmmmmmhh Yupi anakufaa kati ya hao Lizzy? Wisira au Komba?
     
  13. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu Tototoooo ya Kibaki umeiona??? Vipi Nikupe Contacts zake? :lol:
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    :shut-mouth:
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ahh sitaki hata mmoja!!!
     
  16. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    kikubwa ni chemist? kama wasira na mamaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhh kwa raha zao na wametoa watoto wa ukwel kwa watu waliosoma pale mzumbe watakua mashahid coz hawa jamaa ye na wife walipiga mzigo pale
     
  17. I

    Idofi JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 864
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    kidumu chama cha mapinduzi!
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wenyewe wamependana tangu enzi hizo na wako pamoja,thats all matter
     
  19. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani cha muhimu engine iwe nzima na yenye mlio mzuri ukiingiza funguo na kupiga start. Body huwa zinarekebishika unavyopenda we mwenyewe. Garage za wachina zipo kibao za ku repair bodies na pannel bitting!
     
  20. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hapo,that may be one of the heart of the matter. Nakubaliana na wewe Lizzy. Kuna jamaa yangu anapata shida na mke wake, kisa nimzuri (nanimzuri kwelikweli). Tukiwa in a meeting akipigiwa simu atatoka mbio na kuendesha gari as if kuna mtu akamtuma maiiti inayofanana na yeye. Baada ya muda unalazimika kumpigia simu kama kafika salama. Kazi kwelikweli.
     
Loading...