Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mtindo huu kijana baraka mfilinge ataukwaa ubunge jimbo la kilolo-2015.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by A revolutionist, May 19, 2012.

  1. A

    A revolutionist Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Baraka mfilinge ni kijana wa miaka 25 sasa na amemaliza kidato cha sita mwaka 2011 katika shule ya sekondari kigurunyembe ambapo pia alikuwa co-ordinator wa YUNA(YOUTH UNITED NATIONS ASSOCIATION) pale shuleni kigurunyembe, baadaye alitunukiwa cheti cha utambuzi wa mchango wake kwa TAIFA kwa kuwa mhamasishaji wa utalii wa mambo ya ndani. Tangu alipomaliza shule amekuwa akijituma kujenga chama cha chadema jimboni kilolo ambapo mpaka sasa ametembelea kata 14 kati ya 22 na ukitaka kujua kuwa huyu kijana atachukua jimbo hili, kawauliza wananchi wa r.mbuyuni, mahenge, ilula, mlafu, udekwa, ilole, lugalo, mtitu, ng'uruhe, ukumbi, utengule nk. watakwambia mfilinge atakuwa mbunge wetu! jamani naomba kwa mtu yeyote anaejua uwezo wa kijana huyu katika kuukwaa ubunge ajitokeze hapa ili tujue nguvu yake nje ya mipaka ya jimbo kwani kwa uwezo wa kujenga hoja jukwani humuwezi! nawasilisha ili nayeye kama yupo hapa jf atoe comment.
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawezi lolote maana wako kwenye magenge ya nyanya .... singida ni ngome la CCM
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160

    Mi nadhani apambane kuongeza elimu yake kwanza ubunge baadaye
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    slufay,
    Hivi Kilolo ipo Singida Mkuu?

    TUMBIRI wa JF
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. A

    Adili JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    kijana wa miaka 25 sasa na amemaliza kidato cha sita mwaka 2011 katika shule ya sekondari kigurunyembe

    Tuseme amemaliza form 6 akiwa 24. Alichelewa wapi?
     
  6. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe acha kukurupuka,KILOLO IPO IRINGA sio Singida.KAMA atahitaji msaada tutamsaidia,ila apambane zaidi kukijenga chama na ubunge iwe ni matokeo tu.
     
  7. B

    BARRY JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nenda shule kanoe kichwa. Hilo jimbo lina wakali wa CDM M4C wengi wakali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Aseee.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    swali langu la kwanza lilikuwa, ina maana kaishia form six? Siyo kwamba hawezi kuongoza,ila lazima tuwajenge watu wawe na kazi zao ili isiwe rahisi kurubuniwa. Ndo maana wakikosa ubunge wanazimia. Siasa kila mtu anaweza kufanya,tafuteni kazi ya kujishikisha ukikosa ubunge ili uwe na uwezo wa kusimama kivyako na siyo kunyanyaswa na chama! Ukiangalia kauli za deo utagundua ni mtu mwenye uwezo wa kusimama na anaweza kuishi hata nje ya siasa ndo maana anasimama kutetea wananchi badala ya chama.
     
  10. L

    Luiz JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamvi shule si sababu ya kumkatisha mpambanaji huyu katika harakati zake kikubwa tumpe support katika harakati zake za kulikomboa jimbo la kilolo hizi ni harakati za kuelekea 2015 na ikija M4C ni kusafisha masalia yanayobaki kama shule ni baadaye kijana endeleza harakati zako mie nakupa go ahed.
     
  11. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu nakuunga mkono huyu Bwana Mfilinge apambane kuongeza elimu aende university, kama hana uwezo wadau wamsaidie huko huko vyuoni atahamasisha Watanzania walioko vyuo ili kuleta ukombozi!!!!!! Elimu kwake ni muhimu kama anataka kuwa kiongozi bora msomi kam kina Mhe Mnyika!!!!

     
  12. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo yake ya form six vipi isije kuwa kilaza mbna vilaza wanabifu na ccm sana
     
  13. s

    slufay JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi Kilolo ipo Singida Mkuu?

    Highly regret
     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwanza nakuunga mkono na uzuri najua uwezo wako,kila kheri mkuu.
     
  15. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    unamwomba aje wakati kakutuma! cha msingi asome kwanza, siasa ipo tu, kama kweli anaipenda siasa afuate nyayo kama za kina zitto na mnyika walijitahidi wakafika chuo na sasa hawababaiki
     
  16. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Elimu kwanza,mambo mengine baadaye
     
  17. t

    tepho Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mmmmh ndugu yangu unaudanganya uma, kilolo ipo iringa!!!!!!!!
     
Loading...