Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa mtindo huu chadema inabidi ijipange 2015.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Red Giant, May 4, 2012.

  1. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,667
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    wakuu kwa kitendo cha mkuu kuteua wabunge wa upinzani(hasa baada ya kuona juzi mageuzi wakipatana na chadema) naona ni kama anataka kutengeneza alliance ya vyama maana ameshaona ccm peke yake haitaweza shinda so tusijeshangaa 2015 CUF,mageuzi na CCM kuunga mkono mgombea mmoja. chadema ijipange kupambana na nguvu kubwa!
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ushauri umepokelewa Tulianza na Mungu Tutamaliza na Mungu pia nguvu yao haiwezi kuizidi nguvu a Umma
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Bt CUF na mke mwenza NCCR hawana influence kuzuia NGUVU YA UMMA (CDM) ktk sanduku.hivyo vyama vishaisha.
     
  4. I

    Iramba Junior Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu! Hiyo ni danganya toto, People's Power hakuna atakeyeweza kuizuia.
     
  5. a

    alvisonly Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    But inabidi tujipange lakini what about jk anapanga kumpa zitto uwaziri wat do u see in that???????????? CDM army
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,275
    Trophy Points: 280
    tunajua ndio nia ya jk kupunguza nguvu ya upinzani,lakini hapo ndio katuongeza nguvu kwa kutuonesha waziwazi wanafiki.
    Mpinzani wa kweli hawezi kukubali kufanya kazi na serikali iliyo shindwa.

    Kamwe hatoweza kushindana na nguvu ya umma
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe jikalie tu hapo ki-hasara hasara hivo hivo, CCM kitakutana na watu njiani tukirudi wanakokwenda wao hivi leo. Bila sikio la tatu hajang'amua kitu hapa.

    Kwa kheri!!


     
  8. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zitto akikubali uwaziri wa kikwete atakuwa anaihujumu chadema na sisi wanachadema hatutakubaliana nae! Tunataka kuchukua nchi 2015 yeye akikubali uwaziri at the expense ya ushindi wa chadema 2015 ni bora kufika 2015 chadema ikiwa bila zitto! Ahamie CCM au NCCR! Mimi nimechoshwa na hili wingu la kutokufahamu na kuwa na uhakika na msimamo wa Zitto! Nampenda sana kutokana na historia yake ndani ya CDM ndo maana napata shida anapohusishwa na USALITI dhifi ya CHADEMA.
     
  9. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,667
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    good point! you mean ccm wanapita watu walikopita. hata hivyo misijakaa kihasarahasara.
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Hata akiwateua sisi haitusaidii wala kutupunguzia kitu,kwa sababu inajulikana wazi chama cha upinzani ni CDM tu,hao wengine ni CCM tumejipanga vizuri kwa lolote litakalotokea,
    CHADEMA FOR LIFE.
     
Loading...