Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Mtindo huu Bongo kwishnei

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 21, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ...Toba..!!!!:A S 20:
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndo nini wanafanza hawa wajinga!??
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jameni huu ni mwezi mtukufu, haya yametoka wapi?
     
  5. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    labda sioni vizuri. hao wote ni wanaume au? wanafanya mapenzi au?
     
  6. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Na hivyo vishati vya kung'aa ndo wanavipenda sana mabwabwa!
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Zote ni njemba mazee wanachofanya mimi na wewe hatujui
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    we El Toro umeitolea wapi hii laana khaa embu niepushie hili janga maulana..
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    usilie walilie wale waliojiingiza kwenye hii sodoma..
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,118
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    wanacheza kibaokata hihihihihih
    yule babake marvin gay alimtwanga mwanae
    risasi ajili ya uswain huu shenzi kabisa
     
  11. m

    mbweta JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii picha haijatoa maelezo ya kutosha kwa kwel yawezekana wanaigiza kitu fulan kwan kwa upande wa mbele tunaona kama m2 anawapiga picha then angle nyngine nii huu upande ilipo pigwa so awawezi kufanya vitu kama ivo kukiwa na watu kama wawili au na zaid i hope ni comedian wa bongo wanatuandalia movie.
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    who are you to judge them???
     
  13. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    wanafanya mambo gani tena hao, huu ni upuuzi!
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata kama ni movie inaandaliwa tayari ni ya kishenzi, na itapata outright rejection toka kwa jamii ya wapenda maadili!
     
  15. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kwa mwendo huu tuna haja ya "copy and paste" ile sheria ya Uganda.
     
  16. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    naiona kama photoshop fulani hivi.sijui nyie mnaonaje jamani.
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Bwabwa hao.
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ur among of them!??
    Upumbavu kabisa huu!
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mmmmh @#$%$#%^&&**&^%$$$
     
  20. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wa tz ndo hao kweli mtaikomboa nchi
     
Loading...