Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mtazamo wangu kesho hamna tamko la serikali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msambaa mkweli, Jun 27, 2012.

  1. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa nilichokiona kupitia ITV, PM hawezi kutoa tamko rasmi la serikali, upepo umengeuka. Je utafukuza kazi na utumishi, watumishi wote? "na litakalo kuwa na liwe" nakushauri PM ktk vita hii, anza kufukuza wagonjwa.
     
  2. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,871
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Inahitjika kwanza kujua hali ya Dr. Ulimboka. Anaonekana kwamba ni walking wounded. Hili jambo lina hallmarks za Usalama wa Taifa,if half the things that were said are to be believed. Lakini kama ni hivyo kwa nini Suleiman Kova ansema amelivalia njuga?
    Lililotokea hapa ni mashshushu walikuwa wanafanya kazi yao ya ''kawaida',ingawa kazi hii inafanana kama vile mashushushu wa Khadafi,au wa Uzbekistan.
    Ikumbukwe pia kwamba wapo wagonjwa hospitali ambao wanasubiri huduma. Hili jambo ni complex,labda litaishia na kujiuzulu kwa Dr. Hussein Mwinyi. Jambo gani limemfika Dr. Ulimboka? Serikali itaelezea au rumour mills zitaachiwa zifanye kazi? Kama hakumia sana,basi itabidi madaktari warudi kazini,lakini hili swala halitaisha upesi. No one wanted this problem to end peacefully,kwa sababu haya ni matatizo ambayo yanaletwa na incopetence ya Serikali kwa kshindwa kuwalipa wafanyakazi wake.
    Much ,very much will depend on the condition of this doctor who was attacked.[ and IF he was attacked by the government]
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sioni haja ya kuwa bunge kesho let alone statement ya Pinda. Huku mtaani watu wanasikia kichefuchefu.
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    .... We are Watching .... Counting down!!!!
     
  5. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natamani usiku uishe haraka nimsikia aliyejipindia!
     
  6. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kama serikali imebaki na busara japo kidogo tu, kesho isitoe kauli zaidi. leo Pinda kashasema litakalokuwa na liwe. sasa hapo kuna jipya gani?
    Kuwalazimisha drs kurudi kazini kwa amri ya mahakama na hali hii ya Ulimboka, itawafanya wawe na mgomo baridi ambao madhara yake ni makubwa kuliko hata haya ya walimu tunayoyaona.
    Kuwafukuza wote kazi ndo kitendawili zaidi. maana hapa tu hospital za umma , Drs hawatoshi, sasa wakiwafukuza si ndo nchi itakuwa imepinduliwa rasmi?

    Baba Mwanaasha, naamini hata kama busara zimemuishia, ajaribu hata kuongea na wazazi wake wanaweza kumpa kaushauri kadogo kenye busara ya kuepusha hasira za Drs na Watanzania kuhamia kwenye vitendo.
     
  7. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi naona umefika wwakati kwa mh:jakaya mrisho kikwete kuonesha yeye si dhaifu kwa kuanza kwanza na hawa ma doctor,na mgomo wao,mwananchi wa kawaida kugoma sioni kuwa ni tatizo kubwa kama vile mgomo wa ma doctor,ni sawa na mwanajeshi kuvua magwanda na kusema yupo kwenye mgomo huku nchi ikiwa haina ulinzi wa aina yeyote ile,kwa kuwa mulisomea wenyewe udoctor lazma mukubali maadili ya madactari,dactari si muuwaji ni muokozi kwa wagonjwa wangapi waliokosa tiba wamekufa kwa uzembe wenu??!!
     
Loading...