Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mtazamo huu tanzania itaangamia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by peter tumaini, Jun 21, 2012.

  1. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam Wanabodi,

    Nimejaribu kufatilia vyombo vingi vya habari pamoja na hapa jamvini kujua nini kinajiri na nini maoni ya Watz kuhusu Bajeti hii ya 2012/13. Lakini nimeshangwazwa na mijadala iliyopo sasa kinachojadiliwa ni matukio yaliyojili Bungeni na wala sio bajeti tena.
    Naona inshu ya Mnyika ndo imeteka mjadala wa bajeti,Mwigulu pia kapatia umaarufu(negative/positive) katika bunge hili la bajeti.
    Wachache tu ndo bado wamejikita katika mjadala.Sioni kama hili litatusaidia sana nilitegemea hapa jamvini tutachambua mapungufu ya hizi bajeti na kutoa suluhisho kwa MTZ kwa mtazamo wa kina zaidi lakini hali imekuwa ni tofauti.Hakuna tofauti ya mijadala ya Great thinkers na vijana wa vijiweni kuhusu bajeti kwa sasa.

    Naomba tubadilike tutoe michango yetu kwa manufaa ya Tz yetu.

    MY TAKE;MODS anzisha sub forum ya Bajeti 2012/13 kisha tupia bajeti zote mbili na ikiwezekana hata za Kenya na Uganda pia ili kuongeza wigo wa mjadala.Kwani bajeti za wizara zitatokana na bajeti hii mama.
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    andrews;fresh promotions!
     
  4. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    nikweli issue ya mnyika imefunika jambo la msing zaidi kwa taifa letu. Naunga mkono hoja turudi kwenye kujadiri bajeti.
     
Loading...