Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mtaji wa Shilingi laki moja hadi laki tisa (100,000 - 900,000) unaweza kufanya biashara gani?

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by JamiiForums, Sep 9, 2011.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,746
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Wakuu,

    Kutokana na wadau kadhaa kuja na mijadala anuai inayoonyesha kuwa wanayo mitaji yenye kuanzia kiasi cha TZS 100,000/= hadi TZS 999,999/=, tumeonelea ni vema tukawa na mjadala mmoja endelevu ambao utatoa mawazo mbalimbali ya jinsi ya kutoka kimaisha ukiwa na mtaji huo.

    Aidha, tunashauri usome maoni mbalimbali ya wadau kuweza kupata kujua wengine wametokaje kwa viwango hivi na unaweza kufikiria namna unayoona inafaa kwako. Tumejitahidi kupangilia posts humu kukurahisishia usomaji kwa ufanisi wako.

    Asante
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kama uko Dsm, nenda vijiji vya jirani katafute mayai ya kienyeji uuze.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    niko arusha joh.
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nadhani ongeza sehemu za biashara uifanyayo kwa kuwa tayari una uzoefu nayo .. usikimbilie kuanzisha biashara mpya
     
  5. u

    ureni JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Du kwa mtaji huo?ningeweza kusema ufungue shoe shine lakin hauta tosha,basi fanya hiv nenda JF saccos iweke hiyo hela ugenerate three time upate angalao laki 6 labda utaweza fanya kitu.
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mitaji kama hii inahitaji biashara ya kupita mikononi, yaani ununue kwa producer na uuze kwa mlaji bila kukaa na bidhaa , ukishaanza kununua vitendea kazi vya biashara yako basi hutafika uendako.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mkuu hyo biashara ya mikonon ndo me naitaka,nimeisha anza na vocha,naona haiko vibaya sana,so nataka kuzifanya za aina mbalimbali nctegemee ya aina moja tu.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mkuu hyo jf saccoss ndo iko wap?
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Uza bites..
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe aisee wewe unataka kumpotezea mwenzio hata hako ka laki 2 kake.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    nataka niapply kazi ya upishi kwake..
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    jaribu mama ntilie
    ikikua fanya ki restaurant kidogo hivi
    utashangaa
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kama una semu ya vocha,ongeza na juice baridi uone
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Halaf mshahara utoke wapi? kumbuka gross capital ni laki 2.
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu laki 2 akinunua madishi ya kupikia tu hela imeisha. labda mteja akuje na sahani yake mwenyewe
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hii inaweza ikamtoa.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    miezi miwili ya mwanzo nitajitolea.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mkuu hakuna biashara duniani inayoanzishwa na mtaji kamili
    anunue atakavyoweza vingine ataazima
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    we unapika kwenye madishi?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Senetor uza matunda.
     
Loading...