Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mtaji huu Tabora Mjini, Rage atapeta!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by SirBonge, Oct 5, 2010.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 324
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Hivi Chadema hawakusimamisha mgombea pale TBR Mjini? hawa jamaa naona wasanii tu wote hamna mwenye point hata mmoja, kwa mtaji huu CCM wameshalikwaa jimbo hilo!
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    duh...wote vichwa maji. Ccm itapeta. Kuna mmoja kaja na vipaumbele vyake zaidi ya saba na atavitekeleza ndani ya week moja na nusu toka apate ubunge. Kaaaazi kweli kweli.
     
  3. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Labda huyo wa CUF... ila chadema hawakuwatendea haki wana-tabora kwa kutosimamisha mgombea wa ubunge....
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    basi ni vizuri sisoteee tukamuunga mkono huyo wa cuf
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unajiuliza swali kisha unatoa jibu mwenyewe ... what a crap
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    crap
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kura za ubunge kwao za rais kwa lipumba
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Tabora tunamhitaji SLAA peke yake.

    Huyu akija, watu kama akina Rage watakimbia wenyewe......
     
  9. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rage was incarcerated a few years ago for felony charges, and therefore he's a felony!
    I wonder why we do elect felonies in the congress!
     
  10. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kwa Mwakyembe wamefanya convenant kuwa Kyela ni kwa Dr. Slaa na Mwakyembe. Gud


    Bendera hii itaenda mapumziko muda si mrefu. View attachment 14773
     
  11. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pendekezo zuri. Hata kama hakuna makubaliano rasmi kati ya vyama ni vizuri pale ambapo mgombea mmoja wa upinzani anaonekana kukubalika wote tumpigie huyo kura. Tabora onyesheni mfano kwa kumpigia mgombea wa CUF. Kinachohitajika ni nguvu ya mageuzi bungeni. Rage anajulikana ni fisadi papa.
     
  12. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii inanikumbusha vipaumbele vya Dr.Slaa ndani ya siku 100!.May be inawezekana,kama Rais wao kwa nchi nzima siku 100,je mbuge wa jimbo,siku 7 ni nyingi sana.
    Du kweli hawa jamaa vichwa maji,akya ya nani!.
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna mgombea wa CUF yuko makini sana nadhani atawasumbua CCM, Tabora ni ngome ya Prof Lipumba (ndipo nyumbani kwao). Dogo anajitahidi na ni mwelewa, yeye anajiita WaHapaHapa
     
Loading...