Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa mtaji huu sijui?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Apr 24, 2010.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jana rafiki yangu alikamatwa na tgo kwa kosa la kutanua uku na uku tgo wakataka 200000 yani kila mmoja laki jamaa akaona nyingi bembeleza wakakataa wakampeleka kituoni akuna dhamana mpaka j3 mahakamani na mahakamani wanasema ni siku 14 kwanza kwa trafiki kesi nimefwatilia nimekuta madereva kibao wapo ndani kwa staili hiyo asa wa daladala kwa staili naona heshima itakuwepo kwa kweli ila inauma siku 14 yani no dhamana no nini
     
Loading...