Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mtaji huu hata jeshi likichukua nchi hamna kitu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by President Elect, Aug 23, 2011.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Baadhi ya wananchi wamekuwa wakituma maoni yao kwenye radio mbalimbali' wakisema bora jeshi lichukue nchi.

    Hata hivyo kutokana na maafisa kadhaa wa ngazi za juu jeshini kuhusishwa na kashfa nzito za ubadhirifu, ni wazi kwamba wazo hilo si muafaka hata kidogo.

    Utawala wa kijeshi unaweza kuipeleka nchi yetu kubaya zaidi, kinyume na matarajio ya wale wenye matamanio kama hayo.

    Dhana ya utawala bora na demokrasia ya kweli, kwa kufuata misingi ya sheria bila ubaguzi, ndio njia sahihi zaidi ya kututoa hapa tulipo.
     
  2. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Raisi mteule wanajeshi wenyewe sampuli ya shimbo ni laana
     
Loading...