Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mtaji huu atufiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Jan 24, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu poleni na mapumziko ya wikiendi
    jamani jana tulikuwa na mkutano na mwenyekiti na diwani wetu mkutano ulikuwa mzuri uku diwani akijitaidi kujishusha kwa wananchi kwamba wasimwogope kwani ss wananchi ndio mabosi wake akaeleza malengo yake akaomba msaada tufanyeje tuzitokomeze tukahoji kabla atujafikiria tutatengenezaje barabara wakati waliomtangulia walishakula pesa ziliotolewa na wahisani na michango ya wananchi zote wamezila na barabara azipitiki kwa mchanga, wamekula pesa za makalavati zilitolewa na tasafu na wananchi tulichanga zote wamechakachua na wamemaliza mda wao tunao mitaani jibu la diwani ni fupi sana alituliza hayo yametokea wakati yy akiwa madarakani? tukasema no akasema yolopita si ndwele tushirikiane upya tulete maendeleo.

    kweli namna hii ya kufukia fukia na kulindana tutajenga nchi kweli au na yy anajiandaa kuchakachua kwa kweli kaniachia maswali mengi yasio na majibu.

    wakuu ebu tupeane mawazo tuwafanyeje walochakachua pesa za miradi ya maendele ya kata yetu ikiwa wengi wao hawapo tena madarakani ila wengi wana vyeo ktk ccm kwenye vitongoji
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo unataka kumuadhibu diwani mpya kwa makosa yaliyofanyika kipindi kilichopita?
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapana tunataka tusaidiane nae kuwaadhibu walopita warudishe chenji zetu
     
Loading...