Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mtahi huu tutafika kweli - A must see

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jan 6, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]..........

    PICHA #1: Aina ya usafiri wa Public, wapi mradi wa mabasi yaendayo kasi?

    PICHA #2: Kulala ofisini, 80% ya Wabongo hutumia wastani wa masaa 2-4 ya kazi kuzalisha dhidi ya 8 yanayohitajika

    PICHA #3:
    Wabongo wengi tunapenda sana starehe kupita kiasi kuliko kazi

    PICHA #4: Usafiri wa treni sidhani kama upo wa uhakika?

    Tanzania itajengwa na Watanzania wenyewe, fanya kazi kwa bidii uijenge nchi yako acha kulalama kwani mwisho wa viongozi wasio wazalendo na MAFISADI umekaribia....
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mungu tusaidie
    RIP Tz
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Tutafika tuu kimiujiza kimiujiza na kubahatisha
    Ndo hali halisi ya maisha yetu
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Ha hah haaa. Inaelekea mrembo alikesha huyo...
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mishara midogo,hailipwi kwa wakati wakati huohuo wengine wanajiongezea posho za kulala na kupiga kelele za ndiyooo bungeni,unategemea nini kwa mrembo kama huyo?inabidi atafute njia mbadala ya kujipatia kipato!kujiuza!what do you expect wakati usiku hakulala?ni kusinzia ofisini!this is the Tanzania we want!RIP Tanzania,welcome ma lovely country Tanganyika!!maendeleo hayaji kama serikali haitawajali watu wake!!
     
  6. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe treni zetu zina feni....
     
  7. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Afadhali ya huyo dada aliyelala ofisini..
    ... Wengine utakuta wako busy na key board...... kumbe ana-comment thread ya Mwita25..!!!
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ....na huduma ya mikate pia.
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha MTANI au MTAJI?
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Tz tambarare.
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Lakini hakuna tofauti uzalishaji bado ni sifuri.
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    picha ya kwanza na ya pili sidhani kama ni tz
     
  13. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusahafika teyari na hakuna safari zaidi ya hapa tulipo
     
Loading...