Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa mstari huu FID Q kachemka!

Discussion in 'Entertainment' started by Jimjuls, Oct 24, 2012.

  1. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35



    Mimi huwa napenda hiphop sana.Niliposilikiza hii video ya Cypher 2012-Various Artists nilipatwa na mshangao.Sijui Fid Q alikuwa anafikiria nini kwenye ule mstari anaosema "Changanya ****** ili mavi yasigande"...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndo wanavyoupata ustaa kibongobongo
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,040
    Trophy Points: 280
    Shule mkuu wangu....
     
  4. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,787
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kujua uwezo wake muulize joti wa ze orijino komedi katika session ya vilaza!
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    mpumbavu huyo.
    sijui hata kwa nini watu wanamsifia ukizingatia katika kila nyimbo yake ni lazima aibe kazi ya wana mashairi wetu au wana methali wetu walioumiza vichwa na kutunga misemo then yeye ana copy na kupaste kisha akileta sokoni watanzania oya oya wanamsifu na kumpaisha...

    sheenz type
     
  6. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuchemka kupo kwa kila binadamu ndiyo maana kwenye track yake ya usinikubali haraka anasema...binadamu mimi najua sijakamilika,nitwange kama dawa za utamu kila dakika! Pia kuna nyingine ile Fid Q.Com kuna mstari anasema...maneno machafu mpumbavu huyadaka upesi,mithili ya nzi na mlima kinyesi.Sijui kwa nini anapenda kuyatumia maneno ya aina hii...labda kwa sababu hahitaji marafiki labda ampate mmoja ya kuongea nae,mwingine wa kumwongelea!
     
Loading...