Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa msichana kumwambia mpenzi wako kuwa unahamu naye kwa kusex ni sawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Jul 6, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa upande wangu ni sawa coz si mpz wangu nina uhuru wa kumwambia lolote ninalojisikia kwake,lakini nashangaa kwa wasichana wengine wanaona wanaume ndio wanotakiwa kusema ivyo bt kwangu naona kwa wote ni sawa ndio maana na mapenzi.bt sijui wenzangu mnaonaje ili lipo sawa?or sio sawa?
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umeuliza swali halafu ukajibu mwenyewe kwenye hapo kwenye bluu halafu ukauliza tena hilo hilo swali hapo kwenye nyekundu, by the way how old are you?? I guess swali kama hili hata mtoto wa miaka 17 atakupa straight answer.
     
  3. charger

    charger JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Aramba....arambaa........
     
  4. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeuliza swali sawa alafu mm kwangu naona sawa,na ndio nmetetea hoja yangu,bt kuna wasichana wengine wanaona shy kusema dat y nikauliza ipo sawa nijue kama nipo righty or wrong?alafu inaonyesha ww unapewa ushauri na watoto wadogo.
     
  5. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ww vp?unatafuta bwana?or mchumba?
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    xxxxxxxxxxxxxx
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa upande wangu sioni kama mbaya lakini inategemea na mwanamme mwenyewe unawapata wanaume wengine washamba,kuna sikunilimwambia B/F wangu alinitazama jicho lile la kelbu na hakutosheka alinishushua nilitahayari nikajuta nilimuambilia nini uso ulikua mdogo kama kokwa ya ubuyu,
    Na hata ukimuonyesha ishara ndio anajitia upofu haelewi wala afahamu anakua ghali sikuiyo sijui anajijua kama anayaweza.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    si wanasubiri mpaka hisani ya watu wa MAREKANI ndo waseme
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    halafu tunashindwa kuelewa tu wadada,ukimwambia mpenzio inakuwa kama mzuka fulani hivi.....anapagawa hasaa!
     
  10. M

    MAMU ONE Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    " i know nothing" :a s 103:
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mweeeeeeeeeeeeee

    jukwaaaaaaaaa la kuambiana ...kuambiana..kubanjuana
     
  12. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nasubiri siku moja nami niambiwe!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I guess you are Entymologist
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mabagala...una uhakika hujawahi ambiwa?? Au we kuambiwa mpaka usikie kwa sauti??
    Someni alama za nyakati jamani. Mbona mnataka kulazimisha binadamu wote wafanane? Wengine hu'zungumza' kwa ishara zaidi kuliko maneno mwe!!
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ni sawa kabisa coz mwanamke na mwanaume wote ni haki yao sasa iweje we mdada uone aibu kwani unaiba au kaka yako huyo? Hii kitu ina siri yake aisee shosti keshasema moja wapo.!
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ukiona hivyo ujue hayuko tayari kukupa kwa siku hiyo, hapo ni kutayarisha mazingira tu, mpe karanga ale utakuja hamu zitamjia na atakushushua kwa mahaba!
     
  17. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Una bidii wewe, haya bana!
     
  18. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanawake wengi tuna njia yetu ya kumwonyesha mpenzi wako your in need,,..... sio lazima umtolee macho kumwambia leo naomba au nataka tufanye mapenzi, but unaweza anza kwa vitendo tu
     
  19. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kukonyeza nayo ni ishara!
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naubiria unionyeshe vitendo
     
Loading...