Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa msaada wa watu wa marekani!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Paradisian, Apr 13, 2012.

  1. P

    Paradisian Senior Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Huwa nashindwa kuelewa,kwa nini kila kitu wanatufadhili wa marekani?
    Hii ipo hasa kwenye sekta nyeti mfano afya,maliasili na utalii,nishati na madini..nk.
    Hivi hawa wageni wanatoa vitu bure tu kwa nchi maskini kama yetu kwan huko kwao hakuna maskini mpaka waje kutusaidia,matokeo yake sasa tuna ambiwa tuhalalishe ushoga,madawa ya kulevya yanaingizwa ili yatupumbaze taifa la leo na kesho then wanachota mali zetu kilaini ,pembe za ndovu zinavushwa yaan tumepumbazwa ukitaka kusema wanatishia kukutoa roho.
    NAOMBA MAWAZO YENU WANA JUKWAA ILI NIANZE UKOMBOZI kwenye hii rocket ya Movement 4 Change!
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    hakuna tunachoweza hapa tz zaidi ya kupiga chabo (kudesa)
     
  3. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    yaani ndio jambo la kutia huruma na serikali yetu mdebwedo mengi tutayaona.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    sehemu kubwa ya maliasili yetu inaishia huko huko.
     
  5. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Leo mida flani ktk East Africa Radio, kipindi ni super mix watanzania tumedadavuliwa umaskini wetu unatokana na mambo mengi yakiwemo, unafiki wa viongozi wetu, ufisadi, mfumo mbovu wa elimu, na mengineyo mengi tu!! ........ Kikubwa tujipange kwa mabadiliko!
     
  6. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    shukrani ya punda mateke. acheni kuwasimanga wanaowapa misaada muwe na shukrani
     
Loading...