Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa msaada wa watu wa Marekani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpita Njia, Oct 15, 2011.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nikisia kauli kwenye matangazo mengi sana... ujumbe huu unakujia kwa msaada wa watu wa Marekani, ikimaanisha kuwa tangazo husika limetengezwa na kuwezeshwa kurushwa hewani wka msaada wa fedha zilizotolewa na Marekani.
    Nachukia sana ninaposikia hivyo kwa sababu siamini kama kutengeneza na kurusha matangazo kama hayo ni jambo ambalo taasisi husika haiwezi kuligharamia bila msaada. TUnaomba misaada mpaka kwenye vitu vidogovodogo na matokeo yake tunawapatia hawa watu nafasi ya kutudhalilisha kuwa hata kutoa matangazo nako tunahitaji misaada. Kwa kweli sipendi kabisa
     
  2. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ... hivi we adamu sijui unaishi sayari gani ?
     
  3. D

    DENNING Senior Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    upumbbavu na mazoea ya kusaidiwa
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nataka visa.
     
  5. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,517
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    mkuu pale hawasaidii kutoa Tangazo. msaada wowote ambao umetolewa na watu wa marekani unapoutangaza katika media lazima u acknowledge ndo masharti wanayotupatia pindi wanapotupa misaada
     
Loading...